Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

Chuyện các cty này bán cp khi có lời là việc rất bình thường vì họ có danh mục dài hạn ngắn hạn…

1 Likes

Bạn nói đúng. Người Việt có câu An cư lạc nghiệp nên ai cũng phải có nhà có đất. Lại thêm văn hoá phải có của ăn của để cho con cái. Tiết kiệm chỉ để mua đất và mua đất. Cha mẹ ck mình tiết kiệm cả đời có 4-5 miếng đất. Xưa mua vài triệu bạc nay lên mấy chục tỉ.

3 Likes

Ủa sao pic của Thầy cứ bị khoá vậy nhỉ, mấy cái trc CL chửi nhau nhiều k nói, cả cái pic mới hôm qua cũng xoá :frowning:

3 Likes

A7 phân tích có dẫn chứng thực tế, mày tuổi gì ku, nhìn cổ thèm à

mõm :))

ngay cả livestream kênh 765k sub mà view vẫn k bằng thầy A7 live thì còn bàn gì về CK hả a Thái kkk

mày bắt luôn đi, bố sợ kẹc- tao trả lời hộ 500 anh em luôn, bắt bằng mõm như mày, 1 tỷ thằng dọa rồi. Bố không làm sai cắn kẹc bố mà bắt. khú khú

1 Likes

súc vật…ngậm mõm ■■■ lại. A7 Lùa mà bố từ 300tr lên triệu đô đến đít rồi con

2 Likes

Càng khó mua bán, đất càng đắt đỏ thêm. Nhà nước ai làm thế kkkk

Thái em! Nên rủ cả họ nhà em sang quỳ lạy nhận a7 là thầy đi, đảm bảo kênh của em sẽ tăng lên trên 15 triệu người đăng ký năm 2025!

Ngu lắm Thái dúi. Vào xem nó tập trung bán VHM, NVL, VIC mà ông suốt ngày khen đẹp kìa? Tự vả vào mặt mình. KAKA

332 ha ự án Long Tân thấy công ty dự toán lãi 11,230 tỷ sau thuế. Nhưng hiện mới giải phóng mặt bằng được 36%.
10.000 ha thì đúng là to thật, nhưng hầu hết mới đang trong quá trình nghiên cứu đầu tư nên cũng khó nói.
Chất lượng lợi nhuận của DIG không cao do năm nào cũng có khoản chênh lệch do đánh giá lại hàng tồn kho. Cái này có thể hiểu hàng tồn kho đã không còn là tài sản ngầm mà thực ra đã mark to market rồi.

2 Likes

trình độ của thái chạy bộ và học trò chỉ là trình của sinh viên tài chính năm t1 t2. trình độ đó đánh ck chỉ ăn đc 10-15% nhưng dính vài đợt chỉnh sâu thì nhảy cầu cả lũ. đầu tư suốt ngày hóng donald trump đi ỉa chảy và tập cận bình đau bụng … putin xem tiktok… thì chả ai giàu đc cả. kiểu đó a Vượng phải bán công ty 50 lần rồ

1 Likes

Nó đang gpmb 1/2 rồi mà bác vẫn nói là đang quá trình “nghiên cứu” thì em cũng ạ

Anh mod không thích từ viếng, điếu văn, vòng hoa.

1 Likes

Mình nói 10.000 ha mà cổ đông DIG đang kỳ vọng chứ Long Tân thì công ty đã thông báo rõ ràng vào tháng 10/2021 là đã giải phóng xong 120 ha rồi mà. Vậy mới là 36% đấy.

Chán sgr rồi giờ qua dig rồi hả bác. Kha kha. sgr nó đánh mất dạy thiệt. Ai chơi nó có nước đập máy tính haha

mang xi măng vào đây chi vậy…

SGR lướt lát thì vui mà