Chủ đề hay nhất ! 99, 99999% nhà đầu tư ko biết nhưng lại vô cùng quan trọng, giàu nghèo là ở đây

Thằng Hoạt tóc tím lai tóc vàng hả Bạn ?

Nếu đúng thì nó là thằng “Lừa Thầy phản bạn” nhé

Anh, em tôi coi nó như cục cức thôi!

Nó nói gì ko quan tâm đâu Bạn

2 Likes

Cảm ơn hoatigo nhé

Thường bđs chạy vào quý 3 , quý 4 . Giờ mới quý 2 nên chạy chậm chậm thôi đúng không thầy

1 Likes

Giờ này chắc thầy ngủ rồi ae

bây giờ xem trong hội nhóm toàn phân tích lãi lỗ của cổ bds r chê hàng đầu cơ bơm thổi, đến buồn của 1 thế hệ ndt

1 Likes

2 lần cắt đúng bẹn nhưng em vẫn chỉ 1 niềm tin vào thầy A7 !!!
A7 là minh chủ Vờ Ni thiên thời tới cản k nỗi !!! :money_mouth_face: :money_mouth_face:

1 Likes

Nhưng bit-coin nó thực sự là sản phẩm của sự đầu cơ. Bản thân nó không có bất kỳ giá trị gì. Mà theo thông thường những thứ không mang lại giá trị nhất định sẽ bị đào thải, còn những thứ đã có giá trị thì không sớm thì muộn cũng được xã hội tìm ra. Nếu bạn hiểu lịch sử hình thành của đồng tiền bạn sẽ thấy rất rõ là sẽ có 1 ngày bit-coin sẽ về đồ đá. Đồng tiền nó chỉ có giá trị khi nó được sự đảm bảo bằng hàng hóa. Lý giải việc đồng rúp tăng giá.

2 Likes

Trâu chậm uống nước đục, gói 350 chậm như rùa thế này sợ không có nước cho trâu nó uống

Lãnh đạo não bã đậu sợ vào lò nên ko dám giải ngân dạo này lãnh đạo bị lò cụ trọng đốt ghê quá sờ đâu cũng cí tham nhũng

Bơm chậm nửa năm nữa thì chỉ còn nước đi ăn mày cả lũ thôi Cụ.

Đừng nói là nước đục có khi nước đái cũng cạn thôi :sweat_smile:

Tàu kinh tế nó mạnh gấp 10 vn mà dự kiến bơm 50% GDP còn chưa chắc đã ngon. Vịt ngan mình chủ quan quá. Quá chậm trễ đến khi bơm tháo cống ko vực đc

43 Likes

VN mình còn chưa bơm nhiều đâu

Trường hợp tiền nhiều không giải ngân được thì có bơm thêm cũng không làm được gì phải ko ạ

1 Likes

Vững tin theo tầm nhìn thầy A7 :sweat_smile:

Gấp 50 lần chứ thầy, GDP VN mới 300, ngta 17.000 doy, bơm kiểu này chậm quá

5300 tỷ là 30% chứ thầy

Thầy khai sáng dần cho tầm đầu tư nhỏ lẻ bằng ngôn ngữ dễ hiểu đến thế là cùng. Mà bọn ngây ngô ko chịu hiểu. Cứ để cho tt tát cho méo mặt sau nhiều năm mới vỡ ra. Thật may mắn cho ai hiểu dc sớm thành công sớm. Nhưng cũng phải nói lại rằng phải có những đội quân đông đúc như vậy thì mới kiếm dc xèng từ tt thầy ạ. Để bọn chúng quy hàng chậm chậm 1 chút cũng là cơ hội lớn cho đội quân thiên triều kaka

1 Likes

Trước bơm ko lên nổi giờ bơm tiếp 30% đó tổng là 50%.

Ăn cú siết tín dụng bđs coi như là pha đi vào lòng đất.

Giờ bơm cho cố để chữa cháy bạn ơi

5 Likes

thiên triều là Trung quốc hả bạn, VN gọi TQ là thiên triều đó

Thầy A7 lãnh đạo đội quân theo thiên thời, thiên triều ý mình là đội quân theo thiên thời. Văn ko hay nhưng ý mình chỉ có vậy