Chủ đề hay nhất ! 99, 99999% nhà đầu tư ko biết nhưng lại vô cùng quan trọng, giàu nghèo là ở đây

Sống chết với đại ca @sieucophieu12345

A7 mãi đỉnh

2 Likes
3 Likes

Anh 7 có chơi với Lối Cũ không anh. Mấy thằng như này là xấu hình ảnh anh 7 quá. Nhất là thằng Tuyền chihuahua

2 Likes

Nick fake trên fine Art ko nên đăng hàm hồ, hết đám chim lợn lại đến lũ bìm bịp!

Ae thống kê và dự báo giúp từ đầu năm tới giờ là bơm ra bn tiền rồi nhỉ?

Cái nick ảo fake đăng lên với giọng thế mà cũng ko nhận ra à

Nick fake thôi . Chắc bạn ôm FLC à

Từ đầu năm đến giờ ( đến hết tháng 4/2022) , hệ thống NH bóm ra tầm 750 ngàn tỷ, đầu tư công tầm 200 ngàn tỷ. Cục 350 ngàn tỷ còn chưa bơm tý nào, cuối năm tốc độ sẽ tăng cao. Tổng cả năm bơm ra tầm 3 tr tỷ đến cuối 2022. Haha

3 Likes

Cổ rác cút

Gần hai năm nay rồi cứ bài nào của a7 ra là đọc, có nhiều bài kinh điển phải chép lại nghiên cứu dần vì hàm lượng kiến thức rất nhiều. Nên em đầu tư nhà hơn nhiều rồi, thành quả tuy chưa nhiều nhưng quan trọng nhất là niềm tin được khôi phục, ý chí mạnh mẽ. Không có tiền mua đất vì dành toàn bộ mua cổ đất nên hay chém với mọi người. em nói là đất mê linh khu ceo đang làm và hud đang mở bán về sau sẽ có giá chẳng kém gì Mỹ đình. mua bây giờ là ăn to nhưng chẳng có ai tin.

2 Likes

Ko chỉ theo A7 đầu tư mà còn học được tư duy đầu tư của a, rất may lần đầu đi đầu tư đã thấm tư tưởng của a và coi đó là con đường làm giàu chân chính nhất, cảm ơn A7

2 Likes

Thực ra bản lĩnh ôm cổ rất khó, lúc nó xuống thì hối tiếc lên sao k bán, chưa kể nếu ông nào bán đc lúc cổ lên chút thì lại bảo mình giỏi rồi coi lướt lát làm cái nghề, khó mà đầu tư lâu dài được.

1 Likes

Kính gửi mod @Suzy , đối tượng sử dụng nick @A7vodich này vô duyên vô cớ cố ý tạo hiềm khích, mâu thuẫn giữa các thành viên. Kính nhờ quý mod xử lý mạnh tay ạ!

11 Likes

Bán 2 giá cổ đông kiện là chết.kkkkk

Bọn nó dựa hơi AVHs mình đấy mà, bọn lái đang lùa người đi tạo drama khắp các diễn đàn và MXH để NĐT hoảng sợ bán CP cho bọn nó gom trả kho.
Đợt đạp vừa rồi bọn lái mượn kho bán láo nhiều lắm :joy:
Hôm trc nó còn post cái ảnh nhóm Zano có thằng đặt nick giả mạo A3
Trong đấy nó chả chỉ đạo rõ ràng là vào các PIC gọi hẳn tên chủ pic mà chửi, rồi lôi kéo các thế lực tham gia chửi bới gây hoang mang dư luận…

Anh chị em cẩn thận kẻo bị lôi kéo vào mục đích của bọn nó nhé…

3 Likes

E chào bác ạ, bác có thể cho e theo đuôi học hỏi ko ạ

:joy: :joy: bạn muốn hỏi mình giàu gì?? khóa học 5k nào thế?? bạn đang đọc hiểu có vấn đề?.. bài trích có link đính kèm đó…nếu muốn tìm hiểu thêm thì search mạng mà tìm ai viết bài đó… :laughing: :laughing: theo mình biết khóa học đó free cho cộng đồng lâu rồi…muốn học tự tìm hiểu nhé…đừng sồn sồn như thế… :kissing_heart:

Em tuyệt quá bác

Tôi ko biết nick này có phải chính thức là A7 ko? Nhưng theo tôi thì A7 hô mua và dạy học Ck khi thị trường 600, 800 điểm là ok. Ceo,dig,l14 khi đó vốn hóa còn rẻ hơn cốc trà …

1 Likes