Chủ đề hay nhất ! 99, 99999% nhà đầu tư ko biết nhưng lại vô cùng quan trọng, giàu nghèo là ở đây

.
★Các chuyên gia rồi cũng phải thừa nhận là cơ hội đầu tư tốt nhất cho năm 2022 không phải đâu mà ngay trước mắt.
Còn gì rẻ hơn lúc này.Còn gì đẹp bằng lúc này.
Thời kỳ tiền rẻ,giá cả leo thang.Một cơn đại sóng giá sắp ập đến.
Trú ẩn là thượng sách,cầm tiền là chết,tiền mặt giờ không còn là vua.

★Hàng hóa có tính chu kỳ,thịnh rồi lại suy,mạnh rồi lại yếu.Rồi có đi được xa?
Chỉ có đất là bền vững theo thời gian.Là nơi trú ẩn an toàn nhất.
Vừa chống lạm phát,vừa gia tăng tài sản.

★Đầu tư đánh bại mọi thị trường là đầu tư vào giá trị bền vững,lâu dài.
Khi thị trường đang được định giá thấp bởi tâm lý đám đông
Chờ đợi gì nữa mà không lên tàu.
CƯỚP! MÚC ! NGAY LÚC NÀY!

Các cụ đang tính làm ntn để giải ngân đc, làm ntn để nền kt hấp thụ đc tiền, mà ai cũng biết là chả thằng nào hấp thụ nổi cả đống tiền ngoài bds

Em như hồn ma vất vưởng khắp nơi rứa em.

đại ca vẫn mãi là người nhin trước tương lai

Nhiều ông nói chuyện ngang bỏ mie.
Buffet k mua tsla amz nhưng buffet lại mua appl.
Vì s: vì sản phẩm độc đáo của appl, xét trên quan điểm đầu tư chúng ta chọn doanh nghiệp có lợi thế cạnh tranh với sản phẩm độc đáo mà k phải doanh nghiệp nào cũng có.
Còn ở vn thử hỏi có bao nhiêu chủ đầu tư bđs, tưởng xin pháp lí dự án những khu như phú quốc vân đồn mà dễ à, vòng đời sản phẩm bđs từ lúc xin pháp lí tới khi đc ghi nhận doanh thu có khi cả 7-8 năm nhé, có chỗ mua đc đất nhưng vẫn k có chủ trương đầu tư do vướng quy hoạch nữa kìa.
Tiếp thu tư duy thiên thời cua A7 thì cũng cố gắng ra xã hội tìm hiểu thêm nữa mới thấy thuyết thiên thời nó chuẩn cỡ nào.

6 Likes

Thầy A7 mãi đỉnh, theo thầy hết trận này xem chết ko hay thành đại gia

tại bị bắt nhiều nên run, nên giải ngân khó lắm a, khéo ko giải ngân được thì ko cung tiền ra được thì ttck lại giảm mất

nếu so GDP Tàu nó gấp 50 lần mình đó a, ko phải 10 lần đâu ạ

A7 đã nói về thép từ lâu rồi

Quay xe thần tốc.

em mua rồi thì im mẹ mồm đi, lải nhãi đau đầu quá

2 Likes

Càng nói càng ngu. Cang rep A7 càng nổi. Sủa mạnh lên bh đủ kỳ vọng a nhả cho một lô!

em thuộc tuýp “nhổ xong liếm”, tởm vl

1 Likes

Đang nói nó mạnh và tốt gấp 10 chứ thầy ko nói quy mô GDP. Kinh tế VN toàn FDI ko khỏe thật như tàu

40 Likes

Không kịp thời, thì xác định bơm 700 ngàn tỷ chưa cứu đc nền kt. Càng chậm sau càng phải bơm nhiều

1 Likes

Muốn bơm lắm cơ mà chưa ai chịu trách nhiệm. Đang lo giữ ghế kẻo vào lò

Thực ra cứ bơm theo đúng quy trình minh bạch thì chắc xong lâu rồi. Ôm lâu kiểu này chắc đang tìm cách mân mê tí, đúng là ngựa quen đường cũ. Bác nào quan chức thanh liêm thì e xin lỗi nha. Chứ trong mắt em từ bé đến giờ 10 ông làm quan thì có đến 8-9 ông ăn HL.kkkk

1 Likes

hình ảnh

1 Likes

Ko tin a7 thì biết tin ai đây? Tin VPS hay sao?

3 Likes

Kết nhất câu cuối
"“Chỉ ai hiểu và đi trước mới giàu, bọn dùng đồ thị với chỉ số vứt mẹ hết”"

4 Likes