Chủ đề hay nhất ! 99, 99999% nhà đầu tư ko biết nhưng lại vô cùng quan trọng, giàu nghèo là ở đây

Thôi ông ạ, biết thì thưa thớt không biết thì dựa cột mà nghe, học hỏi đi. Chưa biết còn tỏ ra nguy hiểm.

2 Likes

Tẩy chay mấy thằng VPS

1 Likes

ok, tuỳ ae, ko nên tin bất kỳ cái gì dễ dàng quá

Cp k xuống thấp nữa đâu.đừg sủa bậy vs chim chóc hòg đạp giá xg để lẻn lên tầu nữa.mai múc đi cho kịp chuyến tầu.

Bọn VPS vừa qua phá hoại thị trường, làm hại nhà đầu tư bằng chính sách của nó, lấy chính sách của nó làm công cụ giết hại NĐT

Đấu giá lại thủ thiêm. HPG đấu lại lô của THM thì lại hay thầy nhỉ

Cal cái thằng ngu, bị công ty ck bán để đáo hạn nợ 3 tháng. Đến kỳ đáo hạn 3 tháng thì dù mày có x3 tk thì vẫn bị ép bán nhé con cẩu này.

Dạo này có thua tha gì ko . Ai làm gì kệ họ mình lo cho họ làm gì. Lo cho mình đã

1 Likes

Chúc ae ngày mới vv. Hnay 26/5 l14, dig, ceo tím

Mẹ cái ông này Chim chuột, lúc tung hô lúc kêu về 20. Lắm loại người thật. Hèn. Sáng nhổ chiều liếm à

Một con chim lợn khác cũng bắt đầu tung hô. Hèn thật

Thân gửi các nhà đầu tư còn chơi vơi, phân vân, mù mờ chưa biết nắm giữ tài sản nào để chống lại lạm phát sát bên đít.
Ở đây có 1 công ty vốn hoá chưa được 10 nghìn tỷ mà cứ mỗi 2-3 tháng thì bán ra 1 phân khu thu về 2000-3000 tỷ, đang thi công ngày đêm bán liên tục trong 3 năm tới. Chưa kể các quỹ đất sạch còn lại đang triển khai dần.
Bạn chỉ cần tính nhẫm cũng biết mua vào là ăn ngay, hãy bắt đầu bằng lựa chọn đơn giản và chính xác, đếm cua trên bàn ăn.

13 Likes

cứ ôm em là lên đỉnh thôi ạ haha

7 Likes

Xu the moi.

ĐÍT ngon vậy mà cụ chỉ vô nách :joy: hãy ôm DIG

6 Likes

Bác giữ chùa thanh tịnh quá! Rời sân nhà là hoàn tục ngay…:joy:

2 Likes

Haha Ngoài này nhiều cám dỗ quá, ra riêng thì phải nương theo mà sống bác ơi

2 Likes

Làm người nổi tiếng khó ăn khó nói.
Làm thường dân nói chuyện khác bọt hẳn hơ anh :laughing: :tada:

2 Likes

DIG vầy chịu sao thấu bác nhờ…:grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Cha bố con Lợn này ngu quá!

Vừa sáng ra đã phải khoá mõm c hó rồi :sweat_smile:

Tìm hiểu cho kỹ rõ rồi sủa cho nó chất lượng nhé Cu.

Đội A7 ăn CAP, PTB, SIP, NTC, HDG, HSG,…

Cơ bản bố cũng ko trách mày tay nhanh hơn não được.

L14 mày đọc hết bài báo đang chưa con ? Call margin bao nhiêu cp ?

Mày đọc hết thông tin quan hệ cổ đông chưa ?

Nên mày con Ngu lâu lắm Cu

2 Likes