Chủ đề hot ! Lọt top siêu giàu ở VN quá dễ

Thế thì anh em lại vào khịa anh Thái, buồn cho anh Thái lắm =)))

1 Likes

Cảm ơn Thầy tuyệt vời. Em theo tư duy của Thầy mong thời kỳ bơm tiền như nước này. Em ôm bđs để mai sau thoát cảnh làm công ăn lương. Tháng được mấy triệu. Nó bòn rút từ cổng cty về nhà. Tất cả mọi thứ đều tăng cả rồi. Mà nghe nói chính phủ cũng đang yêu cầu tăng thêm giờ làm nữa. Sức con người có hạn. Lên em mua CP bđs tốt. Theo tư duy của Thầy trải qua sự việc hơn 10 phiên sàn do bọn bán khống nhưng em vẫn chưa hề rời cổ nào. Một lần nữa cảm ơn Thầy chúc Thầy sức khỏe.

7 Likes

Em vẫn giữ lòng tin ngay từ đầu lĩnh hội đc kiến thức A7 đến giờ . Thành quả cũng đc tương đối bằng cả đời cầy quốc vật mặt . Và sẽ cùng A7 chinh phục những đỉnh cao của DIG :grin::grin::grin:

5 Likes

Chú Tuấn mà vớ được quả hồ văn quán 70 tỷ thì chắc chưa hoành tráng như bây giờ vì vẫn làm in tiếp. Thất bại cho động lực khủng khiếp quá!

12 Likes

Chuẩn em !
Ăn đc cú Hồ văn quán có khi bây giờ vẫn đâm đầu vào in…kkk ko có A7 hôm nay

65 Likes

Thái ko dám live chung với A7 đâu, mất mặt lắm :rofl:

2 Likes

để anh Thái cúi mặt cả buổi hả bác 9 kkk

1 Likes

Trong đầu tư thì phân tích báo cáo TC của doanh nghiệp đương nhiên là rất quan trọng, nhưng còn lâu mới đủ.

Nhưng đại đa số các chuyên za ở VN chỉ ngồi phòng máy lạnh thực hiện bước này, rồi phán như thánh.

Nó giống như bác sỹ, chỉ mỗi đọc bản xét nghiệm máu của bệnh nhân, không cần gặp bệnh nhân, nhưng vẫn dám kết luận bệnh nhân yếu hay khỏe. Không sai mới là lạ :sunglasses:

mong thì ai chả mong ! nhưng đời cứ dễ ăn thế thì làm gì còn ai nghèo ? cầm cổ đc 1-3 năm đi đã rồi hãy mong với chờ !

A7 luôn đi trước thời đại, tầm nhìn vượt thời gian. Theo A7 auto giàu

2 Likes

Tuyệt vời. E cảm ơn những kinh nghiệm rất quý báu của thầy a7. E có thời gian đi học thạc sĩ, có nghe các tiến sĩ giảng bài nhưng chưa ai đả thông tư tưởng đầu tư như thầy a7. Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ để dẫn dắt ae

2 Likes

em chỉ nghe thầy nói 1 lần là sáng hết mắt luôn ạ, thấy có cục tiền to bự đang chờ mình tới lấy

2 Likes

A7 khi đó cũng ngố nhể…kkk
Giá như khôn như bây giờ mục mẹ nó hết hồ Văn quán,kkk

28 Likes

Cứ cổ đất mà bỏ két kkkk

1 Likes

Giờ sửa sai bằng cứ cổ đất to găm cất két là giàu bác ạ.kkk

48 Likes

thật sự hắn không thể cùng đẳng cấp với thầy 7 được ạ,

1 Likes

A7 mà gặp TP chắc nổi máu chửi cho khỏi làm ăn luôn

1 Likes

thầy 7 như người Thầy, người cha, người anh, giúp đỡ biết bao người kiếm tiền, cho đi kiến thức mà không hề tính toán hơn thua, chứ bạn bè mà hơn nhau tí khéo nó đâm chết sau lưng ấy chứ

1 Likes

Cảm ơn chia sẻ của Thầy , Chúc thầy thật nhiều sức khỏe thầy nhé

nhờ vậy mới có a7 trên sàn chứ cảm ơn thầy a7

1 Likes