Chủ đề hot ! Lọt top siêu giàu ở VN quá dễ

Dí súng ko rơi 1 cổ ạ :grinning::grinning:

A7 định hướng rất chuẩn, ko cần bàn cãi.
Cứ Đất và cổ đất mà chú ẩn thời bơm tiền khủng này.
Năm 22 này ít nhất x 2
Các năm 23, 24, 25 còn x nhiều lần nữa.

2 Likes

mới sáng sớm đã mở bát rồi kkkkkk

Sách mà ko thực tế thì cũng vứt.

1 Likes

Ơ kìa ơ kia tưởng Chú em Bốc hơi rồi hôm nay lại thấy hiện hồn , thiếu chú em mất vui

Mời Thái Phạm thà mời tôi lên khán giả còn có tiếng cười

Đúng là thời thế sinh a hùng trong nguy có cơ trước mà thầy thành công với xưởng in thì đâu có A7 kiệt xuất trong giới đầu tư của ngày hôm nay .A7 chuyên gia phá đỉnh Kk

Cụ 7 giật quả tít hài vãi, nghe mà chua chát khi đi vào nội dung Vô cùng thực chiến, đánh đổi = mồ hôi xương máu thật để truyền đạt lại cho ACE, kể cả chuyên da dỏm biết quay đầu … Kkkkk

1 Likes

Tranh thủ kiếm cơm, bái phục bái phục

1 Likes

Rất nhiều chuyên za nói kháy A7, nhưng gần đây mình theo rõi cách phân tích của họ lại bắt đầu có hơi hướng A7, hài thật :joy:

3 Likes

Rồi quy hàng A7 hết. Thiên thời ngược thế đ nào đc

2 Likes

Đám Thái Zúi, Long Phân còn không xứng đứng ngang hàng với đệ tử đời F1000 của chú Tuấn A7. Bọn nó được chú Tuấn nhắc đến, thông não cho là diễm phúc của chúng nó. Bọn đấy nó biết gì về kinh tế tài chính đâu, giỏi làm truyền thông PR, marketting thôi, trong đầu rỗng tuếch

2 Likes

Nói khách quan, một số chuyên za kiến thức cơ bản của họ tốt, cũng đáng học hỏi. Nhưng áp dụng vào thực tế là cả một trời khác biệt và không có cửa so với A7 khi thực chiến :sunglasses:

Đầu tư xét đến cùng là hiệu quả. Không phải bạn học trường gì, bằng cấp, chúng chỉ gì hay đã dịch sách giề :grin:

4 Likes

cảm thấy thật may mắn khi gặp thầy ngay khi bước chân vào con đường đầu tư!

2 Likes

Thầy đào tạo dc cao thủ đặng công thức phán dc cả thị trường nhưng thầy ko dự nhiêud, có phải thầy muốn tránh làm hỏng tư duy dài hạn ae đúng k ạ

2 Likes

Đám chiên za mạng youtube này nó chết trong cái sự ảo tưởng ngộ nhận của 2 chữ “chiên za”. Lúc nào cũng nhìn kinh tài với đôi mắt tròn xoe ngây thơ phải đúng sách tây sách mỹ, không đúng trong sách là ảo, là bóng,là tâm lý đám đông. 2018 được gặp chú Tuấn A7 thông não cho hiểu mà không tỉnh ra. Chứng tỏ là còn ngu hơn rất nhiều các anh em mới theo A7 thời gian gần đây. Anh em phải thấy tự hào là mình đẳng cấp hơn hẳn đám chiên za ảo đó

1 Likes

Ok. Anh ko thích phán ngắn hạn

19 Likes

Bác Bảy ý kiến sao về việc kinh tế suy thoái rồi chiến tranh vậy chứng khoán sẽ gãy up trend thành down trend ạ?

A7 nhận xét DID vốn hóa 150 tỉ 42,86 ha đất cạnh Long Tân của DIG thế nào ạ, em phân tích con này kĩ lắm rồi mà nhiều thằng nó cứ vô bôi xấu cố phiếu làm em nản quá A7 ạ