Chủ đề hot ! Lọt top siêu giàu ở VN quá dễ

đọc bài đại ca viết ai thấm thì sẽ hiểu, con TP chắc cũng đầu hàng đại ca rôi nhưng cái tôi vẫn còn cao lên không ra mặt thôi mà kkk

Cổ Đất là trùm cuối ăn tất, càng giữ lâu càng giàu. Lại ko sợ nhảy nhót đu đỉnh dòng khác

bác hay nói đùa

1 Likes

Kinh tế nát càng bơm tiền khỏe

15 Likes

A7 cứ đi so vs thái phạm làm gì cho mất thời gian

1 Likes

Ceo múc

Em múc CEO theo thầy chưa rơi 1 cổ. Kaka

A e cầm cổ đất và đợi thôi . Theo Thầy 1 trận để kiểm chứng lịch sự !!! Tin tưởng sự nhìn nhận vĩ mô của Thầy !

1 Likes

Đầu tư đất là xu hướng xưa nay, và đầu tư cổ đất mới chỉ nổi lên 1-2 năm gần đây, giờ chỉ là chân sóng của cổ đất thôi

3 Likes

CEO: . Tín hiệu KT đã phá cản, thì 90% giá cũng sẽ phá cản 75k sớm thôi.

1 Likes

Hay quá ạ

Tuyệt vời !

Khuyên bác nên chuyển sang đọc món sách phát triển bản thân , Sách nâng tầm kiến thức ,Hoặc ko chuyển qua đọc tiểu thuyết , truyện tranh cho mát …chứ mấy cuốn ko giá trị kia thì còn thua lỗ dài dài …

Bạc vàng không bằng kiến thức của Thầy A7 trao đi :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Đúng theo tầm nhìn A7

1 Likes

Quy thuận A7 may ra còn có miếng mà ăn kk

Này thì thuế này

Thầy ơi thầy có nói dấu hiệu chỉ báo đỉnh tăng trưởng là gdp suy giảm nhưng e vẫn thắc mắc là yếu tố nào gây ra sự suy giảm về gdp đó ạ , vì trước đó các doanh nghiệp sản xuất vẫn làm ăn phát triển rất tốt nhưng 1 ngày tự nhiên lăn quay ra rơi vào giảm trưởng , em cám ơn thầy

Suốt ngày dụ bán sách cho sinh viên thì bao giờ khá nỗi em trai. Rồi mấy đứa sinh viên đọc mấy cuốn sách tây sách tàu đó xong rối não loạn chưởng tẩu hỏa nhập ma hết :rofl:

sách hay cũng nên đọc, kiến thức ko mượn được…giàu ngheo ko qtrọng, có người trúng 2 giải đọc đắc chít vẫn trong kiếp ăn xin…thắng ko kiêu bại ko nản

múc :smiley: