Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

Đu DIG 125, PTC 82, CSV 65 mà Ta vẫn chưa rơi cổ nào đây

Có ai đến lấy đâu mà nộp, nộp cho ai hả hiền đệ

Nghe loáng thoáng mày là thằng chim lợn sáng nhổ chiều liếm, nhưng vì có công chốt lời giùm người khác nên tao bơm cho ít oxy thở tiếp : cứ ôm tiếp đi. Đến tầm tháng 9 mày mới hoà tiền. Sang tháng 10-11 thì mới có lời. Lúc đó mày lại có cơ hội chốt lên đầu thằng khác, với điều kiện mày ôm DIG, L14, CEO. còn ôm NHA, HDC hay cổ đất khác thì tao không chắc - mà nếu ôm dài thì vẫn có ăn thôi, có điều lộ trình khác

2 Likes

Ông tào lan man này nói chuyện cười phọt :rofl::rofl:

1 Likes

Ta ko thiếu gì ngoài tiền và thời gian nên 3 năm sau về bờ Ta cũng kệ. Ta thấy phu nhân của hiền đệ đẹp nhỉ. Mlem mlem

A Man ngươi đúng là tên dâm tặc :rofl:

Dạ , Đệ xin bái phục tiên sinh . Đệ ngưỡng mộ A7 vì sự hào sảng cho đi kiến thức uyên bác của thầy , ngưỡng mộ Tống sư huynh vì gặp chuyện là hay đứng ra bắn tin tương trợ .Hy vọng học hỏi nhiều từ sự kiên trì , gan dạ từ tiên sinh .

1 Likes

trước thấy ngươi kêu 15-3 sập dig mà nhỉ. Đúng là gian xảo

Tào tháo làm cả 3 đời lại bị tư mã ý nó ỉa vào mõm. Nghĩ nó cay

Để cho lái nó ko đánh thủng 9x, lần này đội lái nó biết Ta đu đỉnh nên nó lại đánh thủng. Mẹ kiếp, Ta cứ để 3-5 năm xem có về bờ đc ko

1 Likes

Tào Sảng nó ngu chứ Tào Tháo Ta đâu có ngu

3 đời cày như trâu bị tư mã ý ỉa vào mõm. Tôi đâu nói ông . Tôi nói tháo mà. Xem tam quốc chưa

CIG cũng là một siêu cổ

Tào tháo là 1 gian hùng thiên hạ kì tài. Tội cái là cày 3 đời bị tư mã ý nó ỉa vào mõm. Cay

Cảm ơn Thầy mãi mãi theo tư duy và phương pháp đầu tư của Thầy để sau này không phải hối tiếc trước con sóng lớn của đời mình đó là con sóng BDS.

6 Likes

Mai bắt đầu húc múc xúc. Cướp dig nha

1 Likes

Ai m cũng nhận là hiền đệ là sao? Kkk. Xem phim nhiều bị ngáo ah. Kkk

Tháo pic nào cũng thấy vào chim lợn. Chả nhẽ lại điện cho tư mã ý tiếp chuyện

Không nên nói những lời không hay mọi người ơi ,hỏng hết …đẳng cấp nhà đầu tư

kệ những kẻ xấu ,đừng để vì kẻ xấu mà biến mình thành …