Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

A7 ko biét chúng ngu thật hay giả vờ ngu đẻ lùa gà lái dòng tiền. Nhưng nếu chúng ngu thật thì quá thiệt thòi cho chúng. 3 năm qua có đến 20 cổ đất tăng 5-10-20 lần mà các chiên za đếch ăn nổi bởi suốt ngày ngồi làm nhảm phân tích PE cổ đất. Rồi thánh phán con này đắt con kia rẻ. Thấy tăng mà mình đéo ăn đc, ko giải thích nổi thì phá đám kiểu " Hàng lái " Hàng lởm, hàng lùa gà, PE cao, ko cơ bản, hàng đầu cơ… Đến khi cắn mãi ko nổi thì quay ra tung tin bắt bớ…quá hèn hạ
A7 bị phong thánh đội lái cổ đất, lái méo gì ròng rã hết năm này sang năm khác, hết cổ này sang cổ khác. Nào HDC.NHA.VCR.DIG.CEO.L14, VEF,SJS.L18.VRC… Cổ méo nào cũng A7 lái tăng hàng chục lần cả. . Người nhà Trời đéo đâu mà lái lụa thế, lái thế thì phải quỳ xuống mà lạy Thánh

229 Likes

A7 vô địch!

2 Likes

Cảm ơn thầy

1 Likes

Dig mai mua trung bình được k thầy ơi

Có mỗi điều đơn giản thế thôi mà chúng nó cũng ko biết chú ạ

3 Likes

Các cụ dạy Tất Đất Tất Vàng mà tụi nó học bên Tây bên Mỹ nên đâu có ngộ ra được đâu Thầy :joy:

9 Likes

thấy củng hơi lo

nay e mới gia tăng thêm 10k DIG, rẻ hơn đại ka chục giá rồi, khả năng mai vét thêm 1 nhát nữa, đón sóng hồi :grin:

4 Likes

Canh mãi chưa bóc tem được pick nào, chán😅

1 Likes

LDG ổn không thầy ơi

1 Likes

Luôn tin và theo A7 vì anh là người tử tế nhất sàn chứng Việt💜

có nhõn vậy mak đầu bò nó đêch chịu hiểu.cảm ơn A7

Thiên thời lái chứ A7 có tiền tấn đâu mà lái kkkk
Lái hơi bị ngọt, con nào con nấy ăn bằng lần luôn

4 Likes

Bao nhiêu cổ x4 x5 mấy năm qua mà sao cứ phải nhắm vào cổ A7 đề dìm? Vì chúng nó ganh ghét với A7. Vì cổ A7 chọn nó ngon, nó tốt

8 Likes

tù luc tham gia TTCK biết đến A7 khau vi đầu tư ko co cp ngành khác .ngoài cổ ĐẤT

chuyên gia việt nam = phím hàng T3 :smiley: trong khi A7 đầu tư một mã L14 gần 8 năm thì bảo đầuc ơ bơm thổi. vãi đái :smiley:

28 Likes

Thầy A7 cho em hỏi khi nào có tài liệu ĐHCĐ L14 vậy? Trong bưu phẩm em nhận có ghi 07/04 sẽ upload lên web, em chờ hoài chưa thấy! Thanks

Thầy thua 1, 2 phiên nhưng thắng cả trận! TTCK giờ toàn chuyên gia tự phong, học vẹt, ko tới nơi tới chốn. Họ cũng chỉ khuyên NĐT dựa trên những gì họ được học, được nghiên cứu, được đào tào. Cơ mà trên cái thị trường đầy lọc lừa, đầy trò bẩn, thằng chia bài chính là thằng đọc trộm bài thì các chuyên gia kia cũng chỉ là các con tốt thí cho các CTCK mà đằng sau nó chính là các ngân hàng, tctd.haiza.rồi khi mọi thứ vào form, chart đẹp, tín hiệu rõ ràng nó lại bay vào đẩy hộ chúng ta thôi.haha

2 Likes

Bác A7 vẫn ở đây, chúng nó ác mồm ác miệng quá Bác A7 ơi! Chửi chết cha chúng nó Bác A7 ạ!

BÁC nói chuẩn quá . Đánh T+ 3 nói người đầu tu 8-10 năm la đầu cơ , thiệt ko biết nói gì luôn

1 Likes