Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

11 Likes

còn tiền mua đi bác, em nhẵn tiền rồi, không là múc hết. Biết là cơ hội nhưng mà huy động hết tiền mua DIG trước đó rồi.

E mới gom 20k DIG rồi thầy ơi

3 Likes

Có lái nào bảo gà ôm dài hạn không vậy … :))) Lái lùa gà như thế chết mịe lái luôn thầy nhỉ :rofl:

ước gì thị trường chứng khoán nó cũng có luật bỏ phiếu giống như bầu cử. Em sẽ vote hai tay cho bác vào ghế chủ tịch UBCK

1 Likes

A7 mà lái cả dòng cổ bds thì A7 là Thánh

thầy ơi em 70% hdc 15%dig 15%ceo có đc không ạ

Mai ceo dig con nào giảm mạnh hơn thì mua :)))

A7 thần thánh

A7 lái thế nào được. Lái thế có mà tầm vũ trụ :slight_smile: a7 chỉ THUẬN THIÊN THỪA VẬN mà thôi. K ai cản nổi thời thế đâu

Em nghĩ thực ra PE hay RNAV họ cũng đều biết cả. Vấn đề là tư duy, tầm nhìn và phong cách của họ làm họ không dám tin RNAV họ tính ra thôi Thầy ạ.

Ngoài ra họ đi úp bô người khác thì tâm trạng luôn sợ bị người khác úp bô lại nên được vài % là bán, là hô sập…

Hào sảng, cho đi không tính toán, thị trường này hiện nay chỉ có A7!

Cám ơn Thầy!

3 Likes

CEO sắp được cấp margin trở lại, sẽ tăng sức mua cho CEO lên rất nhiều.

1 Likes

22 Likes

thế mà em hoa hau lên phím phát nhiều ông mua thật lực giờ sang liên miên có thấy chửi đâu lkk

Tâm, tầm, tài của Thầy A7 có đủ cả thì nhìn xa trông rộng chuyên gia sao thấy hết

Tính FE thì quá dễ nhưng tính RNAV của đất không phải chuyện dễ đâu bác. Phải hiểu thật kỹ doanh nghiệp r dự án rồi giá vốn, giá đất bán đất thu hồi… 1 cá nhân khó làm được… Mấy anh chuyên gia mõm nghành nào cubgx phân tích chục ngành , thời gian đâu mà tìm hiểu rõ từng RNAV.

1 Likes

Con c.hó dại này hôm trước còn chửi a7 giờ quy hàng rồi à,loại sáng nhổ chiều liếm rất là nhiều,ỉa vào mõm con mẹ mày thằng tiểu nhân

2 Likes

Hi vọng là các chiên za ngu thật để có thể tha thứ…

6 Likes

Đã là 1 phương pháp định giá thì ko có gì ko tính được. Mọi người tính toán dù không chính xác được 100% thì 70% cũng đủ để định giá cổ phiếu rồi.

Vấn đề là tư duy, là sự kiên định, là bản tính thôi bác ạ!

SJS đất chưa bằng 1/10 của DIG mà đấu giá 36% công ty giá 102k/cp, DIG mà đấu giá thì ít nhất gấp 3 giá này, bảo sao DIG 8x còn rẻ chán

1 Likes