Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

Các chiên da, chiên thịt không hiểu tại sao đất cứ tăng ròng rã qua các năm, khi tăng lại tạo mặt bằng giá mới.

CP mới xử mấy vụ chim lợn đã đồn ầm lên là bđs bị siết, đóng băng, suy thoái, nổ tan xác. Công cụ quan trọng để điều tiết nền kinh tế thì đương nhiên CP phải ra tay dẹp loạn rồi. Khẳng định ai mới là Nhà Tạo Lập.

1 Likes

Vậy bác tính RNAV của DIG đi. K giỏi bằng chuyên gia thì tính đúng ngang 70-80% cũng đc. Bác tính đúng mình cho bác hết cp của mình

Ngày mai tổng phản công

Mai giảm xuống là vào vũng hỗ trợ ngon rồi. Đáy quanh đây

Con c.hó tiểu nhân,ỉa vào mõm con mẹ mày,xoá hết comment rồi à,loại c.hó sáng nhổ chiều liếm

3 Likes

Bạn đừng nói kiểu vậy, đừng bảo cho thế này thế kia. Chả ai lấy của ai cái gì cả bạn ạ.

Thực ra mình đã tính lợi nhuận vài dự án của CEO và DIG rồi (chứ chưa tính hết toàn bộ). Giá trị tạm tính để mình đủ niềm tin nắm giữ đến 1 vùng giá nhất định.

Mình cũng có kế hoạch tìm team để cùng tính toán tất cả các dự án của DIG và CEO.
Thân!

1 Likes

Cơ bản ở chỗ các chuyên gia nó không dám nhìn vào sự thật và chúng nghĩ ai cũng dễ lùa. L14, DIG đang thay đổi tư duy cả một thế hệ đầu tư và làm thay đổi cách tương tác giữa BLĐ với cổ đông nhỏ lẻ. Bà con nhìn vào cái sâu sắc đó!

1 Likes

Gì chứ A7 có úp bô em cũng tin :grin: chả ai tử tế như A7

Cảm ơn Thầy ooxxxi cho em. nhiều thông tin tin không tốt cho cổ bđs em sắp tè ra quần rồi

Con là cứ phang xúc theo thầy kệ b chúng nó

mai tổng phản công lúc mấy h thì dc bác

Làm sao bác tính được khi các biến số không cố định. Giá đất bán ra lúc bác tính với giá đất bán ra trong tương lai khác nhau. Mà không chỉ một vài miếng DIG có cả vài chục dự án đang triển khai. Nhưng nếu bác tính được thì mình quả thật là ếch ngồi đáy giếng. Mong bác khai sáng

mai dễ đua lắm chứ giảm éo gì nữa, cãi nhau ỏm tỏi xong quay đi quay lại giá đất thủ thiêm vẫn hơn tỷ/ m2, nộp tiền thôi ko có thằng khác nó lại cướp mất chỗ đất vàng kkk

1 Likes

Loanh quang về đất hết

1 Likes

Mai xác định là cướp ceo hoặc dig, không thôi người khác cướp bác à. Mình mua cửa thắng trong dài hạn thì k có gì phải sợ

2 Likes

Thì mọi công nhân viên chức kiếm tiền đều mục đích mua đất xây nhà để ở. Ng dư tiền thì cũng mua đất để dành. Tiền thặng dư trong quá trình sản xuất đa phần chảy về đất

2 Likes

Em cũng là tập tẹo thôi, chắc còn sai sót nhiều. Mong sư phụ, bác Anh_Truong, các anh em đừng cười chê và cho em xin ý kiến đóng góp thêm ạ. Em cám ơn!

6 Likes

Đợi ăn hết cổ tức nhé bác :blush: lỳ đòn là ăn to

1 Likes

CEO

8 Likes

Kế hoạch thực hiện những dự án của DIG-2022 - Doanh nghiệp - F247.COM
mới bác ghé xem. Rồi tính thử

2 Likes