Chủ đề nóng ! Đi tìm lời giải cho siêu cổ hàng chục nghìn lần của lịch sử CKVN

Kinh dị.

1 Likes

Thầy ơi em theo CEO từ 24, giờ điều chỉnh em gia tăng thêm nữa được không thầy. Tiền nó bơm thế này dư địa tăng của nó còn nhiều thầy nhỉ

Còn nhiều lắm x10x20x30 đấy

10 Likes

Mua mạnh, vừa bơm tiền thì bđs tới đây sẽ là hoa khôi

1 Likes

Kkk

7 Likes

Em đọc ở đây và tham khảo trên PIC có nhiều bài đó. Sư phụ của vài trăm ông tài sản trên triệu USD… định giá thế nào ?

1 Likes

kkkk mấy thằng cãi thầy đợt này nát bấy cmn người rồi hahaha đám chiên trứng lều báo môi trên môi dưới đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Cảnh tượng tranh nhau cướp cổ đất theo thầy A7 nói đã đến rồi, các sư đệ anh em chuẩn bị hứng tiền vào.

K múc scr chú ẩn chết cha chiên za media nha

Cứ L14, DIG, CEO mà múc ko cần hỏi nhiều

1 Likes

Cứ SCR mà múc SCR - phiên bản thứ 2 của CEO giai đoạn 2x, siêu cổ phiếu Target 8x - #498 bởi Sieuco202223

A7 có mua SCR ko bạn ?

Ai lại nói toẹt ra thế bạn người ta trăm nghìn tỷ mua chưa xong hô để đu Trần à b hãy nhìn a7 commemt về scr và cảm nhận nhé, scr = siêu cổ rồi

SEA chia cổ tức 95% bằng tiền. Có đáng để đầu tư không ạ??? tại sao cứ phải là BĐS.

Ngon, chốt lãi sang bds đi bạn, để sóng qua đi là còn cái nịt. Ko mua nhanh tiền mang về nhóm lò.hihi

Lạm phát thế này k múc SCR có mà nghèo mạt kiếp

A7 chỉ mua DIG L14 CEO và 1 ít DRH để tham khảo thôi . ngoài ra ko đầu tư con nào nữa
còn mấy mã khác thì chỉ có đệ tử A7 mua ít thôi

:+1::+1::+1::+1::+1: Tại cũng đang cầm ít mà trồi sụt quá, hi hi :joy::joy::joy:

CEO, DIG mà múc. Ngon hơn scr nhiều

Cầm tiền thì sợ tiền rơi
Cầm L14 đời đời ấm no