Chu kỳ này chọn cổ BĐS nào? An toàn và đáng để đầu tư? VPH có đáng mua không?

Huệ cập nhật thông tin ceo cũ vph Nguyễn ngọc dương và sự liên quan đến vtp để ae yên tâm vào hàng vph kéo huệ vào bờ

Ceo này chắc 20 năm trước. Khả năng nó bị đá ra khỏi VPH và âm thầm thâu tóm VPH như lời huệ nói trước đấy. Để thấy trước kia huệ đi nghi ngờ VTP thâu tóm VPH là có cơ sở hãy tìm lại nhưng lời huệ nói từ đầu năm. Huệ là cao thủ tầm nhìn vượt tương lai. Định giá VPH vốn hoá 7-10k tỷ trong tương lai

Vậy để xem nhé. Anh em chuẩn bị lấy khế ra xào

khu Nhơn Đức bán 18tr/met là phân nền hay xây thô thế bác ơi @Vuonghue1

Nền em nhưng ko còn giá 18tr đâu

Liệu sàn ko huệ ơi

Chủ top đi chê cổ A7 tương thế nào vao VPH tháng 3 giờ chia 3 tai khoản , cái thứ nay thì không khá nổi kaka , còn chết dài dài

Oh giảm 3 nhưng tăng lại x2 đó ku. Anh em tao sống khoẻ lắm gì ôm cổ ngon nên éo sựo

Sàn sao được. Lý do sàn là gì

Huệ thấy em còn ngu xem bc kiểu gì mà nợ hơn 1k tỷ trong khi vcsh 950 tỷ … hàng năm chia cổ tứ đều đặn 7%. Lại 1 con bò

Để huệ dạy em cách đọc bctc nhé. Rồi đi phân tích mấy cổ mà huệ chê

Thứ mày đi PR con nao thi con đó chết , tao bảo đảm với mày 1 câu luôn

Cứ chờ xem tao nói đúng không haha
Quả báo nhanh lắm con ah kaka

Cổ tức trả đều mà qua 3 năm đéo tăng đc còn giảm , nói la biết rồi mua tháng 3 với giá trê 15 thì còn cái nịt , tao cho giả dụ nó có trả 10% thì cũng nát cái đó là giả dụ thôi

Mày yên tâm từ nă này trở đi nó không còn tiền mà trả CT nửa đâu

Cứ PR luà gà đi , thứ bất tài haha

Oh. Cay quá à ku, ngoan huệ dạy đọc bctc chứ hư quá thì ai dạy. Trình tới đâu ăn tới đó với loại óc bò như em thì huệ ban ân huệ. Huệ chỉ khuyên trình độ ko có tốt nhất nên im lặng đi sủa lên người ta thấy mình ngu đấy

Ok cứ cho tao cay đi haha

Nhưng tao nói rồi sắp tới con nào vay nợ nhiều thì chỉ có chết thôi

Dòng tiền thời này khác thời xưa rồi , nhóm bơm thổi eo có dám vào đẩy giá lên nửa đâu con ơi , tiền sắp tới sẻ vào các con làm ăn ổn định và có trả cổ tức

Còn riêng những con như này vào ôm vốn chết ah , NH tăng lãi suất gửi vào con có đồng ra đồng vào , ôm những Cp làm ăn ổn định thì vài năm sẻ về bờ , còn riêng ôm cổ dạng này chết mất xác eó có 1 cắc để mà ăn cám chứ đừng nói gì đến việc về bờ

Để tao xem mày PR cổ nào lên đc haha , đi chê cố ngươi khác trong khi cổ mình mua như cái đb haha

Ngu quá mà. Huệ ko thèm giải thích với đứa ngu như em. Thía nhé

Chứ không phải đang cay cú ah , CP thì thanh khoản lèo tèo , ôm vào ra éo đc , mua vào chỉ có giảm thôi haha

Tiền dồn về cp cơ bản hết rồi con ơi haha . Ở đó mà mơ mộng X2 haha

Có mà chia 2 tiếp thì có

Mày thử cho tao xem động lực nào để nó tăng giá cái , động lực chia 3 rồi sẻ x2 lại hả hay là động lực luà gà để thoát hàng kaka

Đợi về 3k vào đc ko huệ ơi

Có giá 3 rồi huệ ơi, mua đc chưa @Vuonghue1