Chủ tịch MaI Hữu Tín + TTF = Trọn 1 Niềm Tin

TTF + Mai Hữu Tín là một món quà của thượng đế dành cho Bạn. Đêm nay sẽ là đêm cuối cùng ta dc thấy TTF có giá dưới 11.
Sắp tới Đế chế TTF sẽ lật đổ vàng, đàn áp USD, tiêu diệt ngân hàng và sẽ đồng hành cùng đầu tư công và BDS. Lúc đó Holder TTF sẽ là vua của các loại Holder, đạt tới đỉnh cao của nghề trade.
Có 2 thứ mà đời người không được bỏ lỡ. Một là chuyến tàu cuối cùng về nhà, hai là mua TTF giá dưới 11.Đời người đàn ông lấy dc vợ tốt là thành công 1/4, mua dc TTF dưới 11 là thành công 3/4 đời còn lại
Cuộc đời mỗi con người có 2 sai lầm ko thể sửa Chữa: Một là ko mua TTF dưới giá 11, 2 là đã mua nhưng chốt non dưới 11
Mua dc TTF dưới giá 11 không chắc bạn sẽ giàu. Nhưng nếu ko mua TTF dưới 11 chắc chắn bạn sẽ rất đau khổ vì trời ban cho cơ hội thoát nghèo mà bạn ko biết nắm lấy.
Cơ hội vẫn còn với nhưng ai chưa lên tàu TTF:

1. UBCK đã đồng ý cho TTF Phát hành cho nhà đầu tư chiến lược để hút vốn 1000 tỷ đồng để phát triển mở rộng sản xuất thị trường tiêu thụ…
  2. 19 Nhà đầu tư sắp tới sẽ góp 1000 tỷ để cùng đồng hành với TTF trong giai đoạn phát triển rực rỡ thăng hoa của TTF
    3 Chủ tịch Hồ Minh Quang NKG góp 100 tỷ và bà Đào Thuỵ Phương Thảo con gái chúa đảo tuần châu góp 100 tỷ…cùng nhiều NDT hay big boy khác sẽ lộ diện
  3. TTF sẽ trả hết nợ Đông á và vay dc vốn để mở rộng SX
  4. Góp vốn hợp tác với Natuzi Singapo <đã góp trên 100 tỷ>
  5. Mỗi quan hệ tay 5 giữa TTF với 1.PHR <chủ tịch Tín là thành viên HDQT PHR>; 2. Kiên Long bank <chủ tịch tín và võ quốc lợi là HDQT kienlongbank;3. Bầu thắng sứ thiên thanh gạch đồng Tâm.4 .A Vượng<đã kí hợp đồng để TTF làm các dự án gỗ,sofa cho BDS>.5…Chủ tịch Quang Thép Nam Kim NKG…còn nhiều cái hay nữa sẽ dần hiện diện…comingsoon.
    A Mai Hữu Tín từng Hứa với cổ đông:
    1/TTF sẽ ko xuống upcom> lời hứa đã thực hiện năm 2020
    2/ TTF sẽ xóa hết nợ xấu năm nay <đang thực hiện 100 phần trăm thành công>
    3/ TTF vượt mệnh> Đã thực hiện
    4/ Đưa TTF thành THương hiệu gỗ, sofa lớn nhất Đông nam á và thành doanh nghiệp tỷ usd khi đó TTF sẽ vào VN30 và giá sẽ trên 50
    Tôi đã từng lập pic khi TTF giá 7, giá 8…giờ lập pick mới để ace cổ đông quan tâm vào chia sẻ
    +1 yếu tố rất quan trọng nữa giúp tôi tự tin với TTF là Anh Tín Chủ tịch HDQT đã góp 100 tỷ và đợt PHT này sẽ góp thêm 100 tỷ nữa…Trước đó thông qua CTCP Xây dựng U&I do Anh Tín là chủ tịch đã góp 30 triệu cổ tương đương 300 tỷ. Như vậy chủ tịch Tín đã bỏ vô TTF 500 tỷ> Nếu A Tín ko tự tin sao dám bỏ tiền nhiều thế cũng như bạn khi bạn bỏ ra 1 số tiền lớn bản phải cực chắc chắn…Điều đó chứng minh TTF là xương sống của a Tín rồi…Nếu ko làm thật tốt để đưa TTF thành doanh nghiệp tỷ USD thì chẳng khác nào A Tín tự Bắn đinh vô chân của mình…
    Dự đoán giá TTF cuối 2021 giá 17 <ngắn dài hạn, bigboy small boy đều ok> nhưng dài hạn đầu tư giá trị vẫn hay hơn

Cuối 2022 giá 30
Cùng chờ xem…comming soon

12 Likes

Cố lên 16-17 năm nay kiếm cái bánh chưng nhân thịt :))

1 Likes

Rất tò mò về 19 tay to bác nói. Mai chắc ko có điểm mua ngắn hạn rồi

1 Likes

Chắc chắn là vậy rồi bạn, khi mọi thứ chưa rõ ràng thì mới có giá rẻ cho ta, mọi thứ càng rõ thì giá đã ở mức khác rồi

1 Likes

Cổ đông ttf thì đặt 1 gạch vô đây nhé,sẽ cùng luận bàn thiên hạ

1 Likes

chart tháng e này nhìn yêu nhỉ

1 Likes

Mai múc dc ko anh

1 Likes

Đọc xong mà muốn mua thêm

1 Likes

Trung dài hạn mua vẫn ok, có rồi thì giữ để cho vợ con

Sợ nay phải đua lệnh đâý

Ôm trung hạn giá này ko phải nghĩ. Đồng hành cùng a Tín đừng nhảy nhót làm gì các bác ạ

1 Likes

TTF có thể đánh Chụm> Full tài khoản nhé <ko sợ bị magin>. chứ đánh dải rác con nọ bù con kia ít hiệu quả đặc biệt là với những ai vốn lớn

3 Likes

A Tín giống như lệnh hồ xung…Người Quân Tử nói là làm. Mua cổ phiếu cũng như gủi gắm niềm tin vào cho doanh nghiệp đó. Gặp dc người tốt nhân dân an thịnh

2 Likes

Hoa tím sớm quá

1 Likes

Hoa Tím đã nở rồi mà sao anh chưa đến

1 Likes

Em len tau khi nghe bai báo ttf vuot mệnh, tiền vào nhiều , nằm im chờ sóng đây thuyền ra khơi

1 Likes

Hàng trình lại bắt đâu

1 Likes

Em lên tàu từ lúc đọc pic của bác giá 9

1 Likes

BUY and HOLD