Chủ tịch MaI Hữu Tín + TTF = Trọn 1 Niềm Tin

Chưa có đâu bạn. Riêng bác Tín em tin tưởng 100% :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

1 Likes

Hôm nay tranh thủ nhặt 2 cái dép giá đỏ, hơi cao nhưng vẫn vào được. Lúc nào có bctc cho xin nha bác

1 Likes

Em mới lên thuyền. Không biết có ăn ko kk

1 Likes

Có ăn vấn đề muốn ăn bao nhiêu bạn, càng nhiều thì time càng dài, 10% ngắn hạn là có rồi. Đang chờ báo cáo tài chính quý 2 nghe giang hồ đồn là ok

1 Likes

TTF e đánh ngắn hạn thôi. Không rõ nội tại doanh nghiệp. Nhưng nhìn chart sắp tăng giá mạnh nên múc kk :smiley:

1 Likes

Mình vòng 2 rồi, có tý đỏ

1 Likes

Sang tuần giá về 6 - 7 không ?Canh làm vòng mới được không bác?

1 Likes

Khó không có hàng mấy, lượng giao dịch ngày càng giảm đóng băng chờ báo cáo tài chính với sự đồng thuận cho phát hành cp mới giá 11k. Mình vừa sách thêm đôi dép 8,6k chẳng biết thế nào . Cảm nhận bản thân mua đc giá nào thì mua thôi.

1 Likes

Cứ lên 1k là 10%. Muốn tím tay to chỉ cần bỏ 36 tỷ là tím 3 phiên liền. Cộng tin tức tốt ra là nổi sóng.

Chắc bán hết rồi chẳng còn ai, hôm nay tiện tay lại ăn tý hàng buổi sáng

Múc thôi ae

1 Likes

Ai thích thì múc không khuyến khích, hàng ít lắm

Tiền dành cho những ai ở lại ka ka

Ai lỡ bán 8k mai nó ce thì ối dồi ôi nhá

Vẫn ôm full Ttf nhẫn chờ 2025…doanh thu Ttf tăng theo từng quý lag 1 tín hiệu cực tốt …chờ ngày bung lợi nhuận sẽ có quả ngọt

1 Likes

Mạnh dạn dự đoán 1 k tỷ của Vin có thể thành cp khi ttf 15000 vậy ttf phi luôn len 20k

Công nhận ông kiên trì con này thật. Vừa nhìn lại topic để í lại ttf, gặp cản nhiều quá.

Mặc dù em chưa được chia lãi ttf bao h nhưng cp ttf vẫn cho em 20% lợi nhuận.

Lâu rồi a ms vào lại diễn đàn vs chứng, để í lại topic cũ của mấy con hàng từng chiến. Kkk

1 Likes

Kệ thôi 2025 quay lại . Trong cả cuộc đời đôi khi chỉ cần đúng 1,2 lần…giàu muôn tí cũng đc miễn là giàu @Baominh

2 Likes