CHÚ Ý , Chiều nay bắt đầu ĐIỀU CHỈNH

Chiều nay bắt đầu vào sóng chỉnh nhé anh em

ra lễ 30/4 sẽ bắt đầu sập mạnh sau khi 1 loạt báo cáo quý 1 xấu bắt đầu ra

chu kỳ sóng hồi kết thúc, nhiều mã tăng 50-100% , vào bây giờ dễ ăn bô . Nặng mông như NVL còn tăng 50%.

Vnindex sẽ quay lại mốc 900 điểm lần trước Lã Giang Trung đã cảnh báo/

Nền kinh tế còn yếu, các DN đang chật vật xoay sở lãi vay qua ngày. Không hào nhoáng như media bơm thổi bán giấy đâu

Báo cáo quý 1 sẽ biết mức độ thảm hại thật sự và hiện tại thực của kinh tế bây giờ.Tranh thủ mà ra hàng sớm

Fed: Suy thoái kinh tế sẽ diễn ra vào cuối năm - Kinh doanh - ZINGNEWS.VN

1 Likes

Tuyệt đối không fomo , nhất là fomo các cổ phiếu tăng >50% đoạn vừa qua

1 Likes

hê hê chim lợn xuất tổ hơi đông rồi

mới tăng 50% mà ra hàng sớm thế, Chắc chú mới mất hàng đúng không

Nghe nói DIG vụ thanh tra sai thoái vốn nhà nước vi phạm nghiêm trọng , về việc người đại diện sở hữu vốn nhà nước sau này lại chính là người thâu tóm doanh nghiệp khi nhà nước thoái vốn

Vụ này bác Tổng không biết có tha không

1 Likes

DIG 1k mới xem xét

những DN có những quả Vol to bất thường khi giá đã tăng 50-100%

Mấy con Chim lợn chuá xuất hiện rồi. Phải điều chỉnh thôi :laughing:

Mãi sau này tôi mới nhận ra, chứng khoán ý mà, chỉ tham gia khi đang ở vùng đáy, bán ra ở vùng gần đỉnh @BacKieuPhong

Có bí kíp nào đọc đc vùng nào đỉnh, đáy ko đệ
Bác ấy lặn rồi, đừng ới.
2thang nữa bác ấy mới vào

Có bác. Đáy là khái niệm giảm đủ sâu, bên bán chán không thèm bán, kẻ mua thì rén, media thì hù doạ>> Múc. Tin tốt bơm ra tấp nập, thành khoản cực đại.> Bán

2 Likes

Một bài học cho anh em muốn thành công nhanh chóng là đẩy nhanh quá trình thất bại, va chạm, tích lũy càng nhiều càng sớm càng tốt, nó vừa cho ta trí tuệ, vừa rèn cho ta bản lĩnh. Bởi vậy người ta mới có câu: Nam vô tửu như cờ vô phong anh em nhé. Cảm ơn anh em nhiều nhiều.

1 Likes

Anh em chốt lời ghê quá

Nghe nói NVL quý 1 vẫn có lãi chưa lỗ . DIG lãi mạnh

Lấy thông tin ở đâu vậy .bds giao dịch bên ngoài đang chết thanh khoản có bán được hàng đâu đừng nói linh tinh
Đợi báo cáo ra thì biết . Ngay cả DxG công ty con DXS giảm mấy ngàn nhân sự kìa

1 Likes

Dxg lãi khủng nhé

Đọc cho bớt ngáo . Giờ nó mới ngấm đòn

=)) cắt giảm 6000 nhân sự mà đòi lãi khủng

Hixx này các cụ bán kinh vậy

Musk cảnh báo rồi