Chú ý khẩn ! Cục diện vĩ mô. Ko hiểu là bốc mả nhanh. Nhào hết vô đây

Khi nào các bố vác 7-10 tỷ mua căn chung cư 50m2 ở sài gòn mới trắng mắt ra, bây giờ chưa biết chưa thấy sợ. Hãy là dòng tiền thông minh, không mua được đất thì mua CP BDS tiềm năng.

Không ai like ku trừ vài con trâu đó. :laughing:

Bọn anh like sư phụ vì theo lẽ phải khà khà,mang văn hoá sĩ hão đi chửi nhầm đối tượng đéo ai thương. :laughing:

3 Likes

Hơn 4k người follows cho biết sự thật.Họ theo người giỏi nhất để kiếm đồng tiền xương máu,đỏ mắt đó. :laughing:

2 Likes

Minhnnghi doan này chỉ la chỉnh thôi, vi tien lãi xuất thâp chăng ai dem tien gui bank, thu 2 la dịch covit nên kinh doanh buon bán ế ẩm chẳng ai laik mở rong kinh doanh nhiều nên tiên thừa chảng biêt làm gì nên phải ngồi nha chơi chứng, cá đo……chơi chứng thì ko bị phạt. Danh nghỉep nhận tiên hopx trợ từ ngân hang co khi lại chơi chứng …

1 Likes

Lúc nào ls lên 10% / năm hãy nghĩ tới viễn cảnh đó bạn ah

1 Likes

Rất nhiều chuyên gia rất cay cụ A7 -))

Nhảy vào nhà người khác ăn nói hàm hồ lại mong chủ nhà mời vào thưởng trà sao?
Thật lố bịch :fu:

Nay có Ae nào mua DIG như mình k nhỉ

Bác nên nghỉ ngơi được rồi. Ở đây ai cũng có não để tự tu duy. Bác cảnh báo vì sợ mọi người mất tiền hàng đa cấp :grinning:. Được rồi, ghi nhận nhưng bác nên tập trung vào danh mục của mình.
Ngài thị trường sẽ là người thầy tốt nhất, bảng điện là câu trả lời chính xác nhất

1 Likes

Cháu à việc của cháu giờ là nên đi điều trị ngu cấp tốc nhé … Bác thân ái khuyên vì muốn tốt cho cả Lò nhà cháu!

Kiến thức của a7 rất thực tế ai hiểu và áp dụng được đều có thành quả vượt trội. chúc mừng người anh em. tôi cũng thế đã từng thua lỗ đến mức mất cả hy vọng giờ đây cũng đã khác rất nhiều. Mấy con chim lợn, mấy đứa ghen ăn tức ở nghe đây. Người theo a7 Fo cũng có nhưng không nhiều đâu mà đa phần là các anh em có thâm niên trên thị trường và thương trường, nhiều anh em thất bại nhưng học xong đã đứng nên làm lại sự nghiệp oanh liệt hơn xưa

7 Likes

ủa ai like ổng dị bà con? Comment như thằng Hâm.

Cảm ơn anh em đạp gom được thêm ít ATC giá hát dẻ…kkk

Đừng bao giờ nghĩ rằng kẻ sẽ mua lại cổ phiếu của mình là ngu ngốc, bởi chính họ sẽ là người định giá cổ phiếu của mình trong tương lai.

Mình là thành viên thôi. Bất mình thì lên tiếng cho trong sạch diễn đàn

2 Likes

Thầy chửi sốc tận óc, lũ chim này ko điên thì hơi lạ

1 Likes

Em có bộ sách nhà đầu tư 1970 phần 1 + phần 2 của thầy cần pass lại. Ai cần ới em nha.

1 Likes

Thâỳ A7 thiên tuế, thiên tuế, thiên thiên tuế. Ôm CEO DIG L14 gia đình khoẻ mạnh, giaù sang phú quý, đơì đơì ấm êm !!!

1 Likes

Hay lắm bác, càng ngày sẽ càng có nhiều người nhận diện được nhóm thô tục lùa gà này

1 Likes