Chú ý khẩn ! Cục diện vĩ mô. Ko hiểu là bốc mả nhanh. Nhào hết vô đây

vùng trũng BDS full magin

1 Likes

Ẳng không cần ăn hả ku? :laughing:

Không thấy chiên da Lòng Lợn - Long Phan vào hót,mua vhm lên video như thánh đến giờ đang lỗ,trong time đó khối anh x2 dồi.Đẳng cấp phải rõ,nói phét ai cũng như nhau. :laughing:

Nếu bạn khôn ra thì ngay khi A7 lùa phát bạn vào luôn, sớm khôn ra đi bạn nhé hi hi

Hoảng loạn mới thấy A7 nhận định đúng mấy năm trước

Quỹ đầu tư họ cho DIG vào giỏ rồi này, giống A7 khuyến cáo vài tháng nay. Mấy thánh ở trên giải thích hộ cái

3 Likes

Cảm ơn thầy

Tớ nghe đến A7 từ ngày còn trên f31.9, a ý chơi PTB từ lúc giá có 2-3x, cũng nhiều người như bạn vào abc abc … Nhưng sự thật PTB nó vẫn 3 chữ số khi nhóm A7 đi ra.

3 Likes

Trầm cảm lên bạn…

Gà của A7 béo múp có khi thành đà điểu thì hà cớ gì phải lùa, bọn gà này dư năng lượng mà không thiếu thóc nha

A7 là thiên thời , chú nào cãi thầy sẽ nhập trại hết

Trần huy rất tốt ae ck nó mang cả họ ra cho ae xỉ nhục mà ko xót sa để cứu rỗi ae làm cả họ nó nhục

@Sieucophieu12345 Anh 7 cho em hỏi là VHM có nên mua không ? Cám ơn Anh

Ai cãi lại thầy a7 sớm nhập trại hết vì thua lỗ

Nếu bạn thấy lùa gà thì đừng vào đây…người ta kìa gà mà có nhiều tiền .còn bạn có gia nào

A7 cho em hỏi lic còn giảm k ạ

1 Likes

Vẫn đang tiếp tục dành thời gian lắng nghe và kiểm định thông tin & kiến thức của anh A7, chờ xem nào

Chuẩn không cần chỉnh :slight_smile:

Để tao chỉ cho mày bằng chứng nhé!

Bằng chứng là mày nói đeo ai nghe cả trong khi A7 nói cả ngàn vạn người nghe theo.

Đấy là thể hiện cái trình độ và cái tầm của nhà lãnh đạo có thể hiệu triệu ngàn vạn người.

Trong khi mày nói đéo ai muốn nghe thì có nghĩa là mày ở cái trình độ lìu tìu, vớ vẩn.

Thế mà mày nói mày có “TRI THỨC” à ?

Nó đâu cho tao xem nào ?

Hay mày để ở nhà không mang lên diễn đàn hả ? :rofl:

7 Likes

Bon nó full ma gil thép , bank bị cháy tk giờ vào cắn càn

1 Likes