CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Trước bạn này cũng đi cà khịa bậy vào avhs và công kích bậy A7 mà, uốn lưỡi thế vừa ăn cắp vừa la làng a

Vậy nên cần có 1 hệ thống đánh giá xếp hạng thành viên lại mod ạ! Ngoài tim ra thì cần thêm dislike để ae nhận diện thành phần phản động, tàu ngầm, thêm nữa đánh giá danh hiệu cũng đang ko hiệu quả, cần xem lại thuật toán để xếp loại thành viên thì diễn đàn mới uy tín và phát triển được, như hiện tại thì giống chợ cá hơn

3 Likes

Quy định mới ra là để chấp hành ko phải để những kẻ ngồi ngoài quy định. Diễn đàn chứng khoán nên nói về ck, để ae ngta học hỏi chứ cấu kết bè phái dìm người đơn độc thì hỏng. Từ giờ đứa nào còn ko tôn trọng quy định của diễn đàn mod sẽ xử lý

:+1:

nút dislike cũng đáng để quan tâm, nếu bài viết không tốt lượt dislike sẽ giảm lại lượt like. Mod sẽ báo các bạn IT vấn đề này

8 Likes

Tks bạn cung cấp thông tin !
Tất cả các nick có hành vi cũ các mod sẽ đưa vào diện theo dõi . Để công bằng mod sẽ áp dụng các hình thức xử lý bắt đầu từ 16/12/2022 nếu vi phạm.

6 Likes

Nếu dislike giảm like thì bản chất vấn đề vẫn ko được rõ ràng mod ạ, dù có ít like đi thì vẫn là like, nếu tốt hơn thì nhờ mod xem xét cứ để công khai số like và dislike, ae nhìn vào tự biết suy xét. Ko cần bù trừ gì cả :slightly_smiling_face:

Mod có cách nào để một người chỉ có thể sử dụng 1 ID thì tốt ạ, tôi thấy có những trường hợp chỉ 1 người mà lập ra rất nhiều tài khoản để cùng hùa vào đả kích các topic mà chúng muốn phá. Đây là kênh về trao đổi về chứng khoán mà đọc toàn thấy chửi nhau như vậy thì mất hết sự tin cậy của các F0, những người còn thiếu kinh nghiệm cần trao đổi kiến thức.

Bạn yên tâm mod đã thống báo rồi đó hy vọng nhân cách bạn tốt. Chứ ị vào ck rồi lại pr nó hèn lắm, rủ nốt các thanh niên nguyễn Văn phước, nhà thổ 9x, gi sê lin mo vào, cat bầy khoai lang kén nhé. Thrrm bạn ben oai. Tớ liệt kê cho đồng bọn nhé. Thân áiq

Vien quản trị vào nữa, dạo này ko thấy mặt mũi kkk

Chào đón thành viên mới :joy:

Chúc thành công!

Done :+1:

2 Likes

:+1: rất hợp lý

4 Likes

Mod khoá nick đại ca em à. Thế F lại mất đi 1 người truyền lửa, 1 nghệ sỹ nhân dân, cống hiến hết mình vì cộng đồng rồi. Huhu

1 Likes

nên vậy để phát triển cộng đồng ngày càng văn hóa

2 Likes

Đã bẩu từ 16/12 rùi mờ vẫn Kéo nhau đấu tố :sweat_smile:
Mod sẽ rất vất vả đây :rofl:

4 Likes

cảm ơn mod

2 Likes

Hay quá MOD

Mod nên để ý nick này và xem l sử thành phần 2 mặt và luôn chim chuột cp bđs và công kích cá nhân.

Mình quang minh chính đại lắm bạn bạn cứ tìm lịch sử thoải mái

1 Likes