Chúc mừng các chiến hữu cầm hàng của A quyết

, , , , ,

Em nghỉ HST a Quyết sàn không dưới 10 phiên…qua tết làm game mới là đẹp rồi…chúc các bác ăn tết vui vẻ với gói mì tôm nhé kakakakaka

1 Likes

Chịu ông

Còn cái nịt rồi bác

1 Likes

Qua sinh hoạt ở pic bác khoai cho vui . gà bay á

2 Likes

Nghe nói bác all in HAR, kịp thoát k bác.

1 Likes

Har .JVC ros em vân câm đây

Ăn mì tôm hả bác😀

Bác @GabayVISION để Avata rất đúng bản chất Bác ạ.(QMNG í!). E chịu.

2 Likes

Gà này hôm nay bay lạc đàn à? Không về “sinh hoạt” với phi đội à? Chơi hàng nóng thì phải tỉnh táo, hàng nóng không thể phân tích được bằng TA, FA gì hết, càng không được tin bố con thằng nào hết.
Vui lên đi, ngày mai trời lại sáng. Dòng tiền đầu cơ chưa thoát khỏi thị trường thì chưa có gì phải sợ. Nốt phiên mai sàn nữa là cùng.

2 Likes

Har về Ta fa ok chứ? Tôi vào nhưng bị lái up bô phải cutloss hơn 20%. Sai thì làm lại thôi

Bác gà bay đừng vui trên nối khổ ko tháo được ros như bọn em chứ

1 Likes

Bác Quyết uy tính từ ngày xưa. Bác đưa ros lên thiên đường rồi lại cho nó xuống địa ngục. Giờ bác còn uy tín nữa. Hahaaaaa

Chúc bác nếu là nhà đầu tư đánh đâu thua đấy, là broker thì 100% khách hành của bác thua lỗ bỏ bác mà đi.
Với 1 người sẵn sàng đá vào cái bát mình vừa ăn như bác thì đáng lắm ạ.

7 Likes

Em thấy bác cũng theo ros mà. Mình rút đc còn nhiều người chưa rút ra đc. Có nên cười trên sự mất mát của người khác vậy không?

3 Likes

Chỉ khổ ae vào sau chứ ae cầm từ giá 10 thì FLC sàn tiếp vài ba phiên nữa chẳng sao :d

gặp th này phím cái gì thì né mẹ ra nhé các ông, hò hét Har, Ros các kiểu. xong sập sàn mất tăm mẹ luôn còn nói câu này! có chơi có chịu nhưng mấy th 2 mặt thì hiếm đc ng đời coi trọng

5 Likes

Đã từng rất khâm phục gà bay xong nghĩ lại đó là sự xỉ nhục với chính bản thân mình. Bác tồi thật Gà bay ạ

5 Likes

Đã bảo hàng nóng thì phân làm sao được mà phân. Gần đây nó lên do đất Thủ Thiêm thì nó cũng xuống do đất Thủ Thiêm thôi. Nhẹ nhàng thì về nền giá 10.

Theo a Quýt là sai rồi làm lại thôi

Tao cũng đầu tư theo MrKhoai 1 thời gian nhưng nhìn nó là biết người như thế nào rồi, vậy mà có 1 số thằng lại đi binh nó vì được hô hào này kia, giờ bu qua chửi nó làm gì, bợ đít nó nữa đi