Chúc mừng mọi người ! câu chuyện về cổ rác, bị rè bỉu ai cũng chê!

, , , ,

Ceo giá rẻ hơn t múc ceo trc​:rofl::rofl:

Chơi với lái gà , lái lợn CK Việt Nam thì tầm này đạn phải luôn sẵn bác ạ ! Đợi về giá đẹp là múc thôi . DIG xuống 28 em múc và chấp nó chỉnh về 20 luôn . Còn CEO em đợi nó ở giá 23 một lần nữa , cũng chấp chỉnh về 15 . Xuống là chít với em . Sẵn sàng húp rồi …

mọi người vẫn nên 80% dài hạn + DN tốt, 20% lướt là không sợ ! còn ae ngắn hạn, đi ra đi vào 20 lần kiểu gì cũng vấp 2,3 lần là ngã đau đó.

tránh thêm mấy người hay phím mã ra, hay ho gì, ae đã đầu tư xác định bỏ công sức ra tìm hiểu kỹ doanh nghiệp, thị trường, tìm 1 điểm vào tốt, sau đó tiếp tục đi làm, tâp trung làm ăn, kinh doanh, sản xuất. như thế sẽ tốt hơn nhiều đó !

1 Likes

Bác nhận xét DIG giúp em về dài hạn???

người ta cứ nói phân biệt đầu tư, đầu cơ. Nhưng chẳng có ai đầu cơ mà thành công cả ! Vì sao vậy ? … ae tự tìm hiểu nhé !

để tránh gây hiểu nhầm với mâu thuẫn mình sẽ ko nói về những cổ phiếu đó nhé ! bạn nên tự tiềm hiểu kỹ về doanh nghiệp ! chúc bạn may mắn

Bác nói nhanh cho nó vuông là bác ko ấn tượng với DIG . Cho nên bác cho rằng nó là đầu cơ . Còn với em và cái bác gì bên trên thì DIG là đầu tư . Chỉ có điều giá này dài hạn thì ko phải nghĩ , còn ngắn hạn thì đợi nó chỉnh xong là xúc . Đơn giản vì em thấy cái đường vành đai 3 TPHCM và Cầu Cát Lái là tương lai của nó ở Long Tân , và nó sẽ thành Ecopark thứ 2 ở Việt Nam .

ở đây tôi chỉ truyền đạt những điều tôi biết thôi bạn. tôi không có hiểu biết gì về cp dig nhiều nên t ko trả lơi, tránh tranh cãi. Bạn có nhận định chắc chắn về cp dig như vậy là tốt rồi ! chúc b may mắn

1 Likes

Mình giá 8x , ko đc như bạn đâu

ông ấy kêu ae mua từ 2 hôm trước xong trần 2 phiên, sao bác ko mua theo mà tb giá có phải giờ săp cắt lỗ đc rồi ko

cắt lỗ đi người ae ạ, @TuMaYTrongDat lỗ có 10 tỷ thôi

Mình nghĩ 6x hết quý 3 bạn về bờ. Để đấy dài đi bạn. Ko lo đâu
Đã chịu đến mức này thì phải đợi đc ăn dầy. Cho đáng với những gì đã trải qua. Kệ mẹ nó, ko margin là ko lo

Bác bỏ nghề chim lợn đi cho ae vui, ai cũng nhỏ lẻ thua lỗ rồi. Nếu là cao thủ thì truyền đạt kiến thức cho FO

thế các bố có công nhận là mua trúng cổ bị hô hào ko, ko cắt lỗ đi còn để chúng nó úp bô vào mồm à 120 chia 4 đó bác

Uh thì hô hào nhưng cty nó có tiềm năng.
Mà thôi bác, em biết ý bác rồi. Ko nói đến nữa.
Cứ cho là em mua trước tương lai 1 đoạn đi, có lãi em mới bán :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Mà bác có phân tích đc vĩ mô, đọc được báo cáo TC, có biết đoạn vừa rồi nó bị đội short đè giá ko?
Em thì ko biết gì. Em nghĩ bác cũng tù mù như em thôi.
Bact cùng đội bác jean quần bò hô BSR nhỉ?

tôi mua P với đội jean, chứ t cũng mua dig 80 cắt lỗ roài, trc t qua topic a7 suốt đó

Vậy à. Em vào TTCK đc 6 tháng, xem cái ông a7 trên Youtube. Thế là vào gom DIG
Nhưng …khốc liệt quá. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:.
Em nghĩ " thua ở đâu lỳ ở đó" đến khi có lãi thì thôi
1,2 năm ko quan trọng
Bds em còn đang om 1 lô 3 năm rồi đây
Bác chắc ko lỳ đc như em

1 Likes

Khét lẹt