Chúc mừng mọi người ! câu chuyện về cổ rác, bị rè bỉu ai cũng chê!

, , , ,

Ai mà bắt cái cổ rè bỉu là 2 phiên ce rồi ! chúc mừng mọi người ! Nhưng đừng quá hưng phấn ! Quản trị tốt lòng tham nhé !
Tôi vẫn luôn khuyên mọi người đầu tư dài hạn và tìm những doanh nghiệp tốt nhé ! ăn mấy phiên ce chỉ để thay đổi cảm xúc là xoa dịu nỗi buồn thôi !

• Thực ra thì không có cổ phiếu nào xấu cả, cái xấu là lòng tham của mỗi người đó ! ai mà cũng biết quản trị lòng tham thì đâu đến nỗi !
  • Thời điểm tới chuẩn bị sang quý 3, qua cơn bão lớn thì tạm thời trước mắt sẽ là những tháng ngày bình yên ! bão tới mà chưa bị cuốn thì tôi sẽ lại báo mọi người !
  • Các bạn né xa mấy cái ngành theo thời vụ vài năm 1 lần, lóe lên phút mốt rồi dập tắt sau huy hoàng ra nhé. Tại vì chu kì của nó tăng trưởng ko đều, có tự nhiên tăng nóng cũng chỉ là dòng tiền đầu cơ nhảy vào rồi lại đi ra thôi !
  • chúc mọi người bình an, luôn biết đủ !
    • 1 con cá thích ăn chay -
4 Likes

Cái ngon nhất thì thường bị chê. Vì ai cũng chê nên nó mới ngon chứ ai cũng khen thì nó ko ngon nữa rồi. :grinning:

3 Likes

Lúc ai cũng khen là lúc bão sắp đến rồi !

2 Likes

Thôi thì sàn gần chục phiên. Không chủ quan nhưng cứ vui nay mai đã bác cá ạ. Mưa tới đâu mát mặt tới đó vậy.

2 Likes

Đời ngắn ngủi, vui dc ngày nào hưởng ngày đó

1 Likes

Vâng. Biết là chặng đường dài tính theo năm, nhưng không thể nói là không vui, vô cảm khi nó CE 2 phiên sau chục phiên sàn được. Nhìn bay 60 70% nav cũng thốn lắm chứ :v

1 Likes

bác nhận đc sự tôn trọng từ em ! đẳng cấp

1 Likes

thường con ngta dễ bị cảm xúc chi phối ! chúc bác may mắn !

1 Likes

hahaaaa

Kể ra trong cuộc sống lẫn chứng trường con người ta bớt tham lam và sợ hãi đi thì cuộc đời cũng sẽ hạnh phúc hơn rất nhiều. :grinning:

1 Likes

nay còn vài trăm cổ bán nốt giá trần. ngao ngán với DIG

2 Likes

Thốn chớ
Em cũng thốn nên đâu dám cắt
Cắt là cắt tới dái, thốn ác nữa

Gửi bạn câu này : kẻ tổn thương lại muốn tổn thương người khác !

đừng hùa theo những người đó, không hay đâu

Tim tim nào

1 Likes

Tối nay đợi xem DJI thế nào đã ! Khả năng cao nhiều AE bị lừa … Nếu DJI tối nay giảm mạnh thì mai BĐS tiếp tục lau sàn . Còn tối nay DJI xanh thì mai một số mã BĐS cũng xanh . Tóm lại đánh chứng ở VN thì phải xem bên Mẽo nó ntn cái đã .

Em chuẩn bị xèng rồi . Mai mà BĐS lại lăn quay ra sàn thì lại có cái để Múc , Xúc , Húc …

Mai tím tiếp

Mai sàn đấy Bro ! Ko tím đâu , dụ gà thôi ! Em thì em đợi DIG ở giá 28-30 , chờ em ấy ở đó là Xúc …

Giỏi. mai mà sàn ủng hộ thêm 10k.mai tím thứ 2 chỉnh múc thêm 20k