Chứng đạo!

Khép lại năm 2023 với những lắng đọng vô vàn cảm xúc.
Năm đã qua, nếu thị trường bắt đầu với màu xanh hy vọng của quý 1 thì nó bùng nó rực rỡ ở quý 2. Trước khi kịp hồi sinh ở quý 4 thì nhiều người đã chết chìm trong quý 3 đầy nước mắt.
Và chúng ta đã kết năm 2023 với mức tăng của VNI là 12% khi chỉ số bắt đầu bằng mức 1,007 điểm thì kết thúc với 1,129 điểm. Có nhiều người vẫn còn đau đớn của cú sụp đổ trong quý 3 và tràn sang cả quý 4 nhưng cũng có nhiều người cảm thấy mãn nguyện nếu kịp dừng chân ở cuối quý 2. Điều đó nói lên rằng, đạo đánh chứng không bao giờ là duy nhất một con đường.

Happy New Year 2024

Đang ở bậc thềm đầu tiên của năm 2024, kính chúc quý nhà đầu tư, quý bạn bè thân hữu, những đồng đội, đồng chí, đồng chứng một năm mới An Khang Thịnh Vượng, Phát Tài Phát Lộc và kinh doanh thành công rực rỡ.
Hy vọng rằng, dù ít dù nhiều, dù lớn dù nhỏ thì mỗi người cũng tìm được lối đi cho riêng mình để một ngày nào đó có thể nhận thức sâu sắc trong lòng mình “ta đã chứng đạo” và khi đó không cần ai phải nói gì, không cần phải làm gì nữa, mọi thứ ta cần sẽ tự đến như một quy luật tự nhiên.

Chúc thành công :yellow_heart::green_heart::purple_heart:

22 Likes

Chúc mừng pic mới của anh @Nguoituyetquoc trong ngày đầu tiên của năm mới :partying_face: E hi vọng pic này sẽ được duy trì đến hết năm 2024 để liền mạch cảm xúc và cảm hứng hơn :stuck_out_tongue:

Thân tặng pic mới bài hát mà e biết chủ nhà sẽ ưng, dù ko phải do cô ca sĩ yêu thích của a hát :))))

Bonus thêm lọ hoa e mới cắm, mong cho pic anh luôn rực rỡ và tràn đầy sức sống như màu hoa này nhé :kissing_heart:

4 Likes

Cảm ơn em.
Rất tuyệt vời và ý nghĩa.

3 Likes

Cảm hứng hơn. Anh hứa.
Liền mạch…anh không chắc vì đời đánh chứng mấy ai được như ý nguyện. :grin:

4 Likes

Năm mới, em xin chúc quý ace:

• Năm mới càng sung sức, không bực tức, không đau nhức, gấp đôi lợi tức, tiền vào thơm phức. :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
  • Năm mới chúc anh em sức khỏe vô biên, kiếm được nhiều tiền, đời sướng như tiên, chẳng ai làm phiền. :confetti_ball::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::confetti_ball:
6 Likes

Những ngành nào sẽ hướng lợi đầu tiên trong quý 1.2024?

• Bất động sản
  • Thủy sản
  • BĐS KCN
  • Và có thể cả dầu khí.
5 Likes

Chúc bác và bà con thắng lớn năm 2024 : 500%-800%-1000% luôn cho xứng đáng công sức cày bừa lao tâm lao lực với chứng vịt!

These are the boldest bit.coinpredictions for 2024 — one calls for a 1,000% rally to $500,000!

4 Likes

Cảm ơn bác.
Giấc mơ con còn có thể đè nát cuộc đời con thì giấc mơ hoang đường nhân 5, nhân 8, nhân 10 chắc sẽ làm nát bấy cả những cuộc đời lớn.
Thôi thì đạo chứng trước hết là sống sót. Sau đó mới nghĩ đến đi săn và cuối cùng mới là chứng đạo.

5 Likes

Cuộc đời chứng cháo khó nói lắm bác ơi
Hôm nay tưởng chừng như gẫy vở sập đổ hểt thi lại thăng hoa ngoài sức tưởng tượng của mọi người …và ngược lại…bởi thế mới có nhiều tranh Picasso để đời! Hihi

1 Likes

Đạo chứng của em không có khái niệm ăn bằng lần bác ơi. Nó thực tế và rất gần gũi.

5 Likes

Vậy mình và bác 2 trường phái khác hẳn nhau rồi.
Mình luôn chủ trương đi tìm siêu cổ phiếu để đầu tư & ở mỗi thời điểm luôn có những siêu cp… bác thì thiên về trường phái lướt sóng!

Thôi dẫu sao cũng chúc bác thắng lớn năm 2024 nhé :slight_smile:

2 Likes

Vâng bác.
Chúc bác thành công.

5 Likes

Chào a Tuyết năm mới hy vọng được nhận nhiều kiến thức bổ ích từ a và các bạn để đầu tư tốt hơn

3 Likes

Cảm ơn em.
Chúc em năm mới thành công.

4 Likes

Hi mọi người,
Chúc năm mới 2024 thành công viên mãn!

8 Likes

Chào anh Tuyết, chào cả nhà!!!

Chúc cả nhà năm 2024 vui vẻ và thành công
:orange_heart: :green_heart: :purple_heart:

5 Likes

Cảm ơn em.
Năm nay phát tài nha em.

6 Likes

Nhận diện thị trường chung năm 2024 là cơ hội lớn để thăng hoa, chúng ta quyết tâm :muscle: cùng đất nước tiến gần hơn đến mục tiêu con hổ châu Á, con rồng ĐNA.

7 Likes

Chúc mừng ngôi nhà mới của đại gia đình Người :snowman:.
Chúc ACE năm 2024 vạn sự như ý, thành công viên mãn, cùng nhau chia ngọt sẻ bùi ạ.
NĂM MỚI THẮNG LỢI :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

7 Likes

Cảm ơn em.
Phần lớn người ta vẫn đang nghỉ Lễ.
Chờ VNI vượt khỏi 1,180 họ mới quay lại dọn bát.

7 Likes