Chứng khoán chỉ có ba từ " vĩ mô, vĩ mô và vĩ mô

Những người chơi nến tuần sẽ thấy mấy người chơi nến ngày rất buồn cười, những người chơi theo tháng nhìn những người chơi theo tuần khá hài hước, những người chơi theo quý sẽ nhìn những người chơi theo tháng như diễn viên hài sôi nổi, những người đầu tư theo năm sẽ xem những người chơi theo quý đang tự nhận mình là cao thủ kia như trẻ em tuổi hồng mơ mộng trước ngã rẽ cuộc đời, những nhà đầu tư thiên thời tầm nhìn vĩ mô thập kỉ, trăm năm mới là người hoạch định cuộc đời giàu sang khi nhìn người chơi time ngắn kia sẽ không muốn nói gì… Chỉ khuyên những người có duyên HÃY THÔI NHẢY NHÓT

4 Likes

Bác nói giống ý e ghê

Lướt khỏe giỏi được 200% cty hốt phí mất mẹ 100%ln… Lướt vậy thì lướt làm gì cho mệt… điều buồn cười là đó chỉ là giả thuyết…toàn lướt teo tóp tk và lướt vào máng lợn

2 Likes

Hic…ijc hàng ngon mà có ai hold đâu bác.hic

Muốn giàu … Nếu bạn không ngộ được ĐƯỜNG CONG TỐI THƯỢNG CỦA M2 HƯỚNG LÊN nghĩa là gì?

Thì chỉ cần hiểu đơn giản thế này…L14 múc và ôm nó như ôm vợ sống bên nhau thập kỉ trăm năm vậy… Như vậy là giàu

Cre: A7

đầu tư dài hạn khó hơn ngắn hạn. cần tầm nhìn bác ạ. mà chưa nhìn xa dc thì lại nhìn gần trc r nâng dần level.

1 Likes

K có icon thả haha nhỉ, nhưng bác cmt đúng ý em, tấu hề mà chất vãi ấy!

1 Likes

Chart kỹ thuật thần thánh của A7. :))

1 Likes

M2 HƯỚNG LÊN… hiểu được nó đã bất bại, hiểu được thiên thời mũ 3 thì phong vân thiên hạ