[Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TO BE OR NOT TO BE? - Bài viết nổi bật của tuần 3/4- 9/4/2022

Dựa trên tương tác bài viết và đánh giá từ BQT, Suzy xin chúc mừng bài viết [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TO BE OR NOT TO BE? - Tác giả @Rongdo007 đã đạt giải BÀI VIẾT NỔI BẬT CỦA TUẦN từ ngày 3/4 đến 9/4/2022. Bài viết sẽ được ghim toàn trang đến hết thứ 2, ngày 11/4/2022.

18 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:
Anh rể. Em nhận ship áo @Rongdo007

5 Likes

Em chúc mừng anh chị :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts: @Rongdo007 @hoathachthao

6 Likes

Chúc mừng a @Rongdo007 và cảm ơn a cho bọn e có cái nhìn bao quát hơn về tt! Có thêm động lực để tiếp tục hành trình khi bị vấp ngã, sai lầm

5 Likes

Tks @suzy và toàn thể BQT 247.Chúc diễn đàn mau chóng thành diễn đàn lớn mạnh và uy tín nhất VN.Love

8 Likes

Tks e, ở nhà ca còn nhiều áo của 247 tặng lắm.

5 Likes

Tks các e nhiều

7 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck: dạ haahaa

5 Likes

Ca sẽ viết bài Tin đồn và tâm lý bầy đàn.

8 Likes

Vâng ạ, 3 book sẵn ghế ở khán đài chờ show

7 Likes

Chúc mừng anh @Rongdo007!

5 Likes

A Tks e nhiều

5 Likes

Chúc mừng a Rồng :dragon::dragon::dragon:

4 Likes

Tks e

3 Likes

Chúc mừng Bác @Rongdo007 đã được bài viết hay nhất tuần. Đọc bài này rút ra được thật nhiều điều bổ ích cho công việc đầu tư, cảm ơn Bác.

4 Likes

Quả là cao thủ! Chúc bác sức khỏe. Để viết ra nhưng lời như thế này là biết bác rất có lòng với anh em chứng sĩ.

2 Likes