Chứng trường - Một khúc bi thương hoan ca

Chỉ vào thăm cái nhà mới của em thôi mừ? dì mà căng thế Trinh?

2 Likes

vô ảnh cước.

3 Likes

em đừng nói gì cả.
Những lúc nhạy cảm thế này cứ để các anh ấy truyền công nực cho.

Dạ đó là một kịch bản dễ đoán nhưng lại tưởng tượng đến một kịch bản khác hơn là vàng vàng, xanh xanh, vàng đỏ, đỏ đỏ. Nếu điều này xảy ra thì nó sẽ xấu hơn em nghĩ và em phải xây dựng lại kế hoạch khác.

4 Likes

đâu đâu, chỗ nào căng hả Cội?
rotdai

Dạ em bình thường thôi bác. Bác nói bình thường vui vẻ em tiếp chuyện đến khi em đuối. Còn bác gài bẫy từ ngữ với em thì em sẽ giả vờ cho qua thôi ạ.

2 Likes

Em nghĩ là vô ảnh liên hoàn cước luôn chứ bác. Em đọc mà em còn loạn huống hổ người trong cuộc đang kẹt.

2 Likes

Em phải thả haha cho comment này. Mặc dù ý nghĩa nó không trong sáng nhưng từ ngữ rất hay.

2 Likes

Đề nghị bà con trật tự cùng nắng nòng nghe!
Ai đang thở hơi gấp đấy? :blush:

Em vẫn chưa hiểu ý này lắm bác?
Có những thứ không thể thay đổi được đâu bác.
Em học mọi thứ từ sư phụ em trong giai đoạn ban đầu. Chỉ có sau này em đủ tự tin em mới đọc thêm nhiều cái khác.

3 Likes

chốt lại tăng hay giảm hả Trinh. Anh buồn ngủ với index quá

1 Likes

Sư…phụ… Sao mới vào e ngọc Trinh đá lông mi cái đi đâu rồi…đá lông nheo lại cái chứ nhờ :stuck_out_tongue_winking_eye:

Hồi đầu còn bỡ ngỡ luôn cần có 1 người thầy dẫn dắt mình.
Lúc đầu cũng loạn nhịp nắm, dần dà sẽ khớp nhau hơn.
Chệ Nin em bảo cứ ai ở trên đứa ấy nàm Thầy.
Nên em mới đoán lần này có khi Trinh ở trên thầy TYPN rồi. :ok_hand:
(chả biết có phải đang nói về chứng cổ hông nữa :blush: :blush: :blush: )

Nghe e nói chỉ nên nghe 1 nửa vì thế nào nửa còn lại cũng xiên xẹo linh tinh :)))

1 Likes

ý Nin nà nửa trên hay nửa dưới? :yum:

Bác hỏi ngày nào vậy bác? Chứ hôm nay giảm. Mai thì chiều em sẽ nói cho chính xác. Còn bảo em đoán em sẽ không nói mai tăng đâu.

3 Likes

Tuỳ hoàn cảnh :))))

Em giả vờ cho qua.

2 Likes

Hôm nay là một phiên giảm điểm mạnh làm cho không ít người sợ hãi.
Em không sợ nhưng chỉ lo lắng một ít thôi vì cơ bản cổ chủ lực của em là ANV vẫn đang trong trend hồi, không đổ theo nhịp của thị trường.
Một điều thú vị nữa là hôm nay em định mua CEO nhưng cuối cùng thấy CEO không vượt nổi 22 nên em bỏ qua. Em chọn mua một cổ chứng khoán là VIX. Cuối phiên em lõm 1% trong phiên luôn. :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: Mai đừng có giảm nữa là em :sob::sob::sob:

3 Likes

chệ Nin mình vẫn hơn mình 1 bậc. Nghe cái tuỳ hoàn cảnh đã tưởng tượng đến cái hoàn cảnh trên dưới cứ đổi vai niên tục rồi. Phê thật! :blush: :blush:
À mà các bác đang hóng chú ý nà các chệ em đang nói về chuyện ngày mai thị trường sẽ Long-Short đổi vị thế niên tục đấy nhé. Đang noạn và hoang mang nắm. Đừng có nghĩ bậy oan cho các chệ em :face_vomiting: