Chứng trường - Một khúc bi thương hoan ca

(Thay lời muốn nói)
Phi lộ: vui buồn, đau đớn, sung sướng đời đánh chứng là một quy luật. Nắm rõ quy luật đó, bước ra khỏi những hỷ nộ, ái ố hằng ngày để sống vui sống khỏe và sống đẹp với đời, với người là chân ái.
Sau những chuỗi ngày tăng miệt mài, VNI chính thức bước vào phiên chỉnh mạnh đầu tiên. Tình cờ, hôm nay là phiên giao dịch cuối cùng của tháng 01.2024. Bức tranh tài chính của báo cáo quý, báo cáo năm đã hoàn toàn lộ diện. Không còn gì để chờ đợi nữa và đây là lúc những câu chuyện hay sẽ bắt đầu kể thay thế cho những đợi chờ trong mòn mỏi của tháng đầu năm.
Tất nhiên, để được nghe kể chuyện, chúng ta phải chọn chỗ ngồi thật tốt và lắng lòng lại để cùng nghe:

• Những câu chuyện về KRX, nâng hạng TTCK sẽ được media ra rả cho đến khi cổ phiếu chứng khoán bắt đầu đạt trạng thái ngất ngưỡng.
  • Những câu chuyện xuất khẩu thủy sản, nông sản sẽ chiếm sóng spotlight trong thời gian ngắn tới.
  • Những câu chuyện vốn FDI tiếp tục là chủ đề xuyên suốt trong năm 2024 này.
  • Đầu tư công, giải ngân, làm đường, làm sân bay sẽ làm thao thức những con tim yêu họ đầu tư công.
  • Và…last but not least, đất đai nóng sốt trở lại, dự án được phê duyệt, môi giới xuất hiện khắp các diễn đàn bất động sản…sẽ là điểm nhấn vô cùng nổi bật cho dòng bất động sản đầy tai tiếng trong hai năm vừa rồi.

Cuối cùng, hãy xem chứng trường như một khúc bi thương hoan ca và đọng lại trong lòng mỗi người cuối cùng là niềm vui, là hoan hỉ vô vàn.

39 Likes

Em chia sẻ cảm nhận của một người và mong rằng thỉnh thoảng sẽ có dịp quay lại topic này để cùng sinh hoạt.

7 Likes

Mở bát tút mới của em Trinh!

2 Likes

Tôi vẫn đảo Long Short đều tay

3 Likes

Thua nái @linhht hết.đảo hàng chốt nãi xành xạch. Ghê thiệc.tất cả các thể loại nái đều phải quỳ xuống xin đầu hàng :rofl:

3 Likes

thôi thôi chị quỳ xuống xin đầu hàng lái rồi, trưa mở bảng còn xanh tốt ung dung đi thử bia cùng đồng nghiệp, cuối giờ chiều mở bảng đã đỏ quạch ko kịp trở tay :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Em không thấy thời gian trong tin nhắn nên không biết broker này nướng bánh tráng tốc độ bao nhiêu nhưng sẽ làm cho nhiều người rối không chịu nổi đó bác.

2 Likes

Ồ chị uống bia Đức phải không ạ?

3 Likes

Thị trường cứ vậy mà hành động thôi bà chụy.T cộng chắc ăn.cẩn thẩn để giữ vững nồi bánh. thời gian đánh chứng còn dài.hãy nhìn tổng thể của quá trình.kỷ luật là tối thượng.đôi lúc chạy trước nhưng chưa chắc về đích trước.nên cứ thong thả.:joy:

4 Likes

hồi xưa tưởng Trinh nà học trò thầy TYPN.
Giờ mới biết ngược lại :ok_hand:

1 Likes

I am eager to see that person again :grin:

5 Likes

bia thủ công vị hoa quả e ạ

3 Likes

E còn ko nhận ra giọng văn à :rofl:

2 Likes

Trinh ơi a vào chơi cái nha?

1 Likes

bác tính chơi gì ở bạn trinh? :shushing_face:
:rofl:

im đợi chủ nhà ý kiến gì k đã! :wink:

Cội ấy rảnh nại vào phá em ấy đấy. Gọi nà phá… gì ấy nhể :sweat_smile:

phiên ngày mai: sáng bi, trưa thương, chiều hoan ca run cầm cập. khúc nào ra khúc nấy được ko em Trinh :))

3 Likes

Em tưởng bia Đức nên VNI mới đi đứt như vậy chớ :face_holding_back_tears:

2 Likes

Bác cứ phá em hoài. Ngôn ngữ có phần nhạy cảm em sẽ không tiếp lời đâu ạ.

2 Likes