Chút gieo duyên! Kỳ 01. Tính Sai thì Phải Tái Sinh

Đức năng thắng số, phúc khí là do vận khí từ Tâm mỗi ngày mà ra.

1 Likes

Mỗi người, có độ khai trí mở khác nhau, tạm gọi là ngộ tính và căn tu khác nhau, nên có thể hợp với các Đạo khác nhau và các Pháp môn tu tập hay học tập cũng khác nhau.

2 Likes

Tôi nghĩ Mỹ sẽ không có lí do gì để làm những việc ảnh hưởng đến vị thế số 1 của mình. Có chăng chỉ là sự đa nghi quá đà trong việc tạo ra Covid 19 của Trung Quốc. Sau Covid các nước đều yếu. Trong nước thì tái cơ cấu toàn bộ đất nước, trên thế giới các thế lực đối đầu cũng mượn nước đẩy thuyền đang muốn tái cơ cấu lại toàn bộ thế giới. Nhưng để xảy ra WW3 là điều không thể, không bao giờ !

2 Likes

Mình chỉ nói mình có hiểu chút về trống đồng

Nói chung trống đồng đúng là Linh Vật của người Việt

Nghiên cứu vòng ngoài còn được

Vào vòng trong đầu đau như búa bổ, ốm mấy ngày

Miệng chỉ dám lẩm bẩm, các cụ tha cho con, còn lần sau không dám nữa

Các cụ cho lộc, biết vậy là đủ sống, thôi thì nhẩn nha sống

Hy vọng thế hệ sau phúc dày sẽ lĩnh hội

3 Likes

Các cụ cãi nhau nhiều làm gì, vùng tăng giá vừa rồi ai cũng lãi rồi. Các cụ trích nửa số tiền ra để đặt SL . Cùng lắm mất nửa lãi nhưng lại xem được cách vận động thị trường sắp tới. Khi các cụ đặt tiền các cụ sẽ thông thái hơn nhiều, tôi nói thật !

1 Likes

Nhìn chỉ số DXY đang về 100 dù lãi suất cao nhất mọi thờu đại

1 Likes

Cụ vẫn đợi giá thấp hơn để mua sao ?

anh nói cũng nhầm, ý em nói người khác, kaka

Xem các bác luận bàn vĩ mô mà sock quá , đọc ko hiểu gì luông :expressionless::expressionless::expressionless:

Ok, đọc điện thoại nên có chút sai

Số con chị ry nhé

Khì khì

chào anh, em đi đọc cmt dạo :wink:

Ơ đang nói chỉ số đô la mỹ

Đợi gì nữa, tạo lập kéo mãi tiền mới vào

Sáng tuần vẫn tím xanh đỏ bình thường

Vậy tôi hiểu nhầm ý cụ . Đọc từ trên xuống thấy 2 bên đang tranh luận múc xúc quanh con số 1080 rồi lôi vĩ mô TG ra !

3 Likes

Thôi mời ông nghỉ và ngủ đê. Vô đây đọc lắm rồi chân nhặt lá - tay đá ống bơ đấy. Há há.

Cuối tuần comment anh em chút

Chứ thấy đội short phái sinh từng hoành quá

Yêu các bạn short quá cơ

Nhờ các bạn mà đảo đánh mục không tốn đồng phí nào

Chúc cả nhà sáng tuần có niềm vui nho nhỏ

4 Likes

hình ảnh

Đấy thấy không? Nhìn cu Tùng đi. Hậu quả của việc chơi đá đấy. Hỏng hết cả 1 thế hệ. Cuối tuần rồi. Relax đi.

2 Likes

Bác ngộ được là duyên, ngộ hết thì phúc. Có gì cứ share

2 Likes

Ngộ rồi thì ko có lẽ ghét yêu

2 Likes

Mỹ sẽ làm nhiều việc, trong đó, mục tiêu cuối cùng vẫn là vị thế số 1 của đồng USD, nhưng ko phải dạng tiền giấy nữa, muh là dạng số hóa và luân chuyển tư duy toàn cầu.

3 Likes