Chút gieo duyên! Kỳ 01. Tính Sai thì Phải Tái Sinh

Vâng bác

4 Likes

Từ lâu rồi, hok rõ thuật ngữ bình dân Chứng Vịt Ung nó hình thành khi nào, chỉ biết rằng dân gian chứng sỹ gọi với cái tên trìu mến: Chứng Vịt Ung.
Nhưng ko rõ từ lúc nào đã đành, muh nguyên nhân nào đc gọi như thế? Tên rất thân thương Chứng Vịt Ung đi kèm món hột vịt lộn của văn hóa ẩm thực xứ Việt?
Chứng Vịt Ung, Phải Chăng 1 khoản đầu tư giá trị ấp hoài ko nở do VNI ko lớn? Hay vì cổ tức tiền mặt mỏi mòn như bài báo nêu? Hay vì 1 lý do gì? Mời chứng sỹ lý giải tại sao có thuật ngữ triều mến: Chứng Vịt Ung?
Điều này chứng tỏ thị trường CK cũng có văn hóa riêng, thuật ngữ riêng của nó rất thú vị và đặc sắc!

2 Likes

Đủ lượng chất sẽ thay đổi hổ ca nhỉ, nay KBC chắc vol trên 15 triệu cổ rồi :joy:

2 Likes

Chào buổi sáng hổ ca cùng các bác

2 Likes

Cám Ơn, Chúc tất Cả ngày mới tốt lành Và Cầu Chúc Bình An Cho Tất Cả Các Bạn và Các Anh Chị Em đã Mua Ròng trong thời gian qua. Xin trân trọng Chúc Mừng một kỳ mua ròng miệt mài. Chúc An Lành đến tất cả Chúng Ta.

8 Likes

Cụ có quyển sách nào hay về tiền ngoài tâm lý học về tiền và linh hồn của tiền ra giới thiệu a e nghiên cứu thêm

1 Likes

Nhóm Bds kcn đã xác nhận sóng

1 Likes

Chào ngày mới hổ ca cùng các bác
image

2 Likes

Để cho a7 ngâm cứu lại đi

1 Likes

Bất động sản KCN đã xác nhận sóng rui các bác

1 Likes

Tặng các bác 2 tựa sách 1 Tây, 1 Ta, = 3 quyển

Thử nhai nó 1 tý.
2 quyển sau người Việt Viết… oki, nhưng chưa thấu triện nhân sinh quan lắm, tạm dùng tri kiến thế giới này thì oki. Chúc thành công và " Đọc Sách Thời Không Đòi Nghĩa Sách"

10 Likes

Chúc An Lành

8 Likes

T3 hàng về đang rung khiếp.

3 Likes

lình xình chút có gì đâu bác

1 Likes

Oh man. Trùng hợp quá. :fireworks::fireworks::fireworks:

2 Likes

Oki, đọc nó tri kiến thì đc, nhưng 2 quyển này tuy góc nhìn tốt, nhưng chưa tận gốc rễ

2 Likes

Cảm ơn cụ, quyển trên tôi có và đọc mấy lần rồi, 2 quyển dưới thử mua đọc xem sao

1 Likes

Có mấy quyển này cũng hay cụ tham khảo

2 Likes

Chúc mừng anh chị em có đủ Duyên nghe, đủ niềm tin và mua ròng đúng đáy! Đủ Phước để hiểu và nhận!

8 Likes

Thanks!

1 Likes