Chút Gieo Duyên, Kỳ 2. Tái Sinh : Mầm Chồi Sinh Trưởng

Thanks!

Nhai được chữ nào thì nhai , tiêu thực đc và hiểu được thì chữ đẻ ra tiền!

7 Likes

Khi thiên hạ còn nghi ngờ, thì từ nay đến 30.06, VNI test bao nhiêu thì hãy cám ơn muh xới rác BDS, BANK Rác bấy nhiêu… cứ vui vẻ muh nhặt đc thì nhặt và vui vẻ cám ơn. Việc gì dễ nhất thì làm. Dễ nhất là bank rác, rùa, ếch nhái chưa tăng hay đã chỉnh test 10% chưa tăng quá 10% soi chart muh xơi.
Giải ngân khi VNI test, Bank rác vui vẻ muh quét

16 Likes

Sáng đọc bài cụ viết xong chưa kịp nhắn tin cảm ơn, hiểu được thật sảng khoái. Cảm ơn cụ.

1 Likes

Đừng nhìn từ đây đến 30.06, muh hãy nhìn hậu 30.06.
Nhưng phải hành động thu gom rác BDS, rùa rác ếch nhái chưa tăng mới Break và gom bank rác… từ đây đến 30.06 mỗi khi VNI test. Nhớ lấy muh hành động để có chút lợi thế, đỡ nhọc công.
Sau khi các quỹ, cty CK, thiên hạ đảo chốt NAV 30.06 xong thì khi ấy thật thú vị.

17 Likes

Như đứng ở trên cao ngắm hoàng hôn thật đẹp.

1 Likes

NVL giờ có được cho là rác BDS ko bác Hổ

4 Likes

Rác hết date. Chọn bạn muh chơi, lựa hàng muh xơi.

4 Likes

Cao Thủ nên đứng trên cao hử? Đỉnh cao muôn trượng thì cũng ngay vực sâu không đáy… thôi thì cứ chổ nào view đc thì đứng vững muh view bác ạ

5 Likes

Hình như Thái Kiều đang đè VNM để gom phải không Bác Hổ?

1 Likes

E định nhặt SHB đc ko bác?

3 Likes

Tôi định giá 60.x…65.x, tuy nhiên, tam sàn tràn đầy rác, rùa, Mid, Pen… và chi phí cơ hội. Chổ này đâu phải mâm bác cho nhỏ lẻ đeo đu ngồi xơi muh mon men vào?

7 Likes

Tùy Hỷ!

2 Likes

1 topics tuyệt vời theo dõi bác bên 319 nay sang đây với thấy bài của bác @FBV

1 Likes

Thanks bác, Chút Duyên, chúc bác vui vẻ tốt lành thành công.

8 Likes

em hóng

1 Likes

E chào bác Hổ Ca, cám ơn bác đã chia sẽ những thông tin bổ ích, chúc mừng nhà mới bác Hổ Ca :beers::partying_face::shamrock:

4 Likes

Chúc ngày tốt lành

11 Likes

Hello anh! Bài viết của anh thật tuyệt vời và rất hữu ích cho các bạn tham gia CK. Em cảm ơn anh nhiều, em chúc anh mọi điều tốt lành ạ :sunflower:
@Các bạn của HHT hãy chịu khó share về máy, đọc và nghiên cứu, rất tốt cho các bạn tham gia CK lâu dài đó nhé :sunflower:

IMG_20230621_123413

20 Likes

Tím lặn rồi tím nỗi hử?

6 Likes