Chuyện hôm qua như nước chảy về đông

Vậy là đã kết thúc tháng 3, kết thúc quý 1/2021, chúng ta bước vào tháng 4, bước vào quý 2, 2021

Có một sự kiện lịch sử - một cột một lịch sử mà lần này không nhiều người để ý, đó là VNI đóng cửa tháng 3 = 1.191

Giá đóng cửa nến tháng cao nhất từ khi thành lập TTCK VN

Nó sẽ là một cột mốc đáng nhớ sau nhiều năm nhìn lại.

Trên TTCK thì cái gì cũng có “manh mối” cả, có những mã cổ phiếu tăng giá rất mạnh, nổi lên như một hiện tượng sáng chói trong một giai đoạn của thị trường. Sau này soi lại chart chúng ta đều nhận ra những manh mối của nó cả, rồi chặc lưỡi tiếc nuối, biết thế…

Con nào, mã nào trước khi tăng khủng đều có dấu vết và manh mối cả.

7 Likes

Chúc bác Chun tháng 4 nhiều may mắn!

1 Likes

Cám ơn bác. Chúc bác đầu tư thành công !

3 Likes

Chúc Bác Chun mãi KHỎE và đầu tư thành công nhé. Tháng 4 này có gì hót k bác Chun ơi?

1 Likes

Nay vượt 1200 rồi cụ chun ah

1 Likes

Thời khắc LS vượt 1.2k mà sao im quá

2 Likes

Biết nói gì đây hỡi người !

3 Likes

Chỉ là quan điểm cá nhân mình thôi bác à.

3 Likes

Nghẹn ngào !

4 Likes

Nay vượt 1200 thuyết phục như bác Chun đẹp trai thuyết phục nhỡ. hehe

2 Likes

Được 20 năm chờ đợi chưa bác Chun?

1 Likes

20 năm ấy biết bao ân tình

3 Likes

Nghẹo ngào !

3 Likes

Chiêu nay tan ca ra bờ sông làm dăm quai bia dĩa lạc rang. Ới thằng bạn chiến hữu năm nào cùng chung chiến hào chứng cháo hàn huyên. Tối về mầnbài thơ về 20 năm ấy biết ban ân tình,bao cay đắng ngọt bùi với chứng cháo đi bác Chun! :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Bác Chun e hỏi con STB thế nào ak liệu đi được bao xa anh?

Tầm nhìn của bác đúng là ít ai theo được … theo dõi pic của bác từ lâu . Cám ơn bác

Dù con đường gập ghềnh sỏi đá … lái ép cho vỡ cả hỗ trợ . Nhưng vẫn đi đúng đến đích mà bác Chun đã vẽ trước

Vượt rồi thì sao, có giữ được ko

KVC có tin gì không bác Chun ?!? Em thấy nó cứ lầm lũi đi lên ạ !
Cứ mỗi tháng em nó lại lập đỉnh mới nên không biết sẽ đi về đâu ạ ?!? Em xin chỉ giáo của bác ạ !
Em cảm ơn bác.

Anh @Chunjunxo! TK bục hết rồi không còn chỗ chứa, anh đi nhỉ mát rồi á .:blush:

1 Likes