Chuyên mục: ĐỌC BÁO HỘ BẠN! tổng hợp các tin sốt dẻo trong ngày

bước 1 chân lên bờ r bác, chân kia vẫn đag còn dập dìu sóng nước =))))

Con thuyền rồi sẽ cập bến. :rainbow:

1 Likes

Những ngày qua toàn tin hay. Đọc kỹ nhé. Ví dụ như: cấp hộ chiếu chip, rồi thì chính phủ chốt mua 20tr liệu vắc-xin…

1 Likes

em cbi đi tiêm đây, cần tuyển zai chăm sóc sau tiêm =)))))))) haha

1 Likes

đọc topic đầu tổng hợp mới thấy bác Nam Ti rất tích cực tổng hợp hàng ngày nhé, dc 9,10 ngày luôn r =)))

Ơ! iu quái mồm rộng là Nữ à? Đằng ấy là giống “Men” chứ nhỉ? Hay tại T nhớ nhầm

T tiêm 2 mũi rồi. Cũng ok thôi, k sợ đâu cứ ăn ngon ngủ kỹ nhé

giời ơi =))))) t bảo t men bao h =))))

1 Likes

đợt ở nhà, nhà vn6886! chắc t đợt này đi chống dịch nhiều nên bị hay queen^^. Tuần tới ngó mấy e chứng khoán coi. :heart_eyes: hcm-ssi rồi mới vnd vci.

2 Likes

thấy nhận nhầm giới tính nên phím hàng bù à =)))))

ai dám phím gì đâu. lỗ biết lấy gì bù :grinning: dòng chứng còn chơi dc dài. hhiihi. cảm giác t thấy HCM-ssi sẽ leader đợt tới. nên cảnh chỉnh là múc. hcm quanh 48 thì tốt. ssi thì game ra rồi, canh múc tầm 54-56 nếu bị chỉnh mạnh. nhưng chắc k có.

2 Likes

Xí hổ quá muốn tặng quà lấy mẽ. Cẩn thận bị úp bô :))

2 Likes

thì t đang thấy vậy đấy =)))) hahaa

1 Likes

hai muội muội lại trách vô cớ rồi :shushing_face: :expressionless:

nhớ hỏi vụ kia nhé QT. cơ hội đổi xe máy thành xe đạp điện :))))

Sáng mai đi làm rồi hỏi thăm tin tức. Hy vọng lên đời con cup chứ xe đạp điện nhà tôi đồi núi ko ăn thua

tin này cũ quá nhỉ:))))

1 Likes

sorry em. NGẠI QUÁ. tôi quản lý quân k tốt. đến tên ,giới tính, quê quán của các chiến sỹ trong quân mà t k nhớ. mong @vn68 thủ trưởng cứ trừ 1 tháng lương của tôi, và cấm túc tôi k nghỉ phép 1 tháng .

1 Likes

đang tính hết dịch mua con cup như này, chứ tuổi cao dần, vk thì k có nên đi lại cho nó nhẹ, vs dắt cho nó tiện"=)): CUB-81-TAYA-do-mau-vang

Con cup này đi tán gái quanh hồ gươm thì phải biết

1 Likes