CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Cứ từ từ từng bước một. Cig vẫn đang đi rất đúng kế hoạch, ngày càng tốt hơn, quyết tâm hơn, minh bạch và rõ ràng hơn.

3 Likes

Ông nào hôm nay tống hơn 100k đấy

Hôm qua có lệnh thỏa thuận 18.1tr cổ, bằng đúng số cổ Fidel đang nắm giữ. Game đổi chủ à? :smile:

1 Likes

giờ chắc còn ít ae cầm, ko thấy ai phản hồi nữa

2 Likes

Càng ít càng tốt. Đỡ nhỏ lẻ đu bám. Ôm dài hạn thì chỉ thích ít người đu bám cho nhẹ tầu :smile:

1 Likes

đổi tàu hay sao mở ra tháy thỏa thuận 18tr nhỉ, bác có thông tin gì vụ này ko

1 Likes

Hôm nay vào xem thấy trần giật mình.

Mình mới chỉ biết là Fidel thoái vốn. Dự án kim thành đang đẩy nhanh hết cỡ việc giải phóng mặt bằng (Kim Thành là dự án trọng điểm của Hải Dương vì vậy nó đang được hỗ trợ từ tỉnh cho tới huyện Kim Thành). BĐS KCN thì đang rất tốt, rất gặp thời vì vậy toàn là tin tốt thôi :smile:

1 Likes

nay đánh tím chào tàu trưởng mới rồi

1 Likes

Tình hình là số 18tr cổ Fidel bán thỏa thuận được chia nhỏ ra cho nhiều bên. 1 cá nhân nắm giữ 7tr cổ còn 11tr chắc được chia ra nhiều cá nhân để giao dịch ko cần báo cáo. Thanh khoản của Cig sau đợt này sẽ được các anh cá mập cá voi quẩy cho tăng cao lên nhiều đây :smile:

Kim Thành sắp được bàn giao đất để làm hạ tầng cho thuê. Đám cổ của Fidel được thả ra để quẩy <== Còn gì tốt hơn nhỉ? :joy:

3 Likes

cá nhân 7tr còn lại 11tr vân là chưa biết cá nhân nào nhỉ

11tr này nó chia ra mỗi người mua hơn 1tr thôi vì vậy ko cần phải báo cáo hay sao ý.

3 Likes

Cig bị bỏ quên rồi

1 Likes

Cổ phiếu bị lãng quên:))

1 Likes

Đào mộ lên nào, bác Bill đâu rồi

Không biết bác Bill còn giữ hàng không. :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

Còn nhé! đợi vài năm nữa bán, tiền nhàn rỗi!

3 Likes

Bác cho vài lời về việc Fidel thoái vốn tại cig

3 Likes

Tôi nghĩ đó là kế hoạch trên sàn, cũng khả năng sẽ có đội lái làm việc khớp với tình hình thực tế và kiểm soát thị giá ổn định hơn! Như tôi có đề cập trước đây đến việc Fidel sẽ nhả 18tr cổ này .
Với Cig vẫn là rủi ro tiềm ẩn các bạn đừng quá kỳ vọng như tôi, có tiền nhàn rỗi thì vứt đó.

6 Likes

Vẫn đi lừa người được à ?

2 Likes