CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Đa cấp có bao giờ bỏ được thói quen đâu, các em penny giờ TÍM là TT vào giai đoạn N-H…ai đời PVL vừa từ 1.8 về 1.5 đội Ax đã nhẩy vào hôi…sợ quá né luôn cho lành

2 Likes

Dự án KCN Kim Thành chính thức bắt đầu khâu giải ngân đền bù đất mà ae trong này out hết r à =)))))

2 Likes

Tin đâu đấy bác

1 Likes

Hôm vừa rồi họp ĐHCĐ có ảnh trả tiền đền bù cho bà con, hỏi ông anh dưới HD bảo có thôn Bộ Hổ hoàn thiện xong hết hồ sơ rồi.

2 Likes

Ảnh đây bác

2 Likes

Chắc cũng có một số người kẹt tiền hoặc vướng nợ trong giai đoạn này buộc phải bán cp để duy trì hoạt động và sinh hoạt! Thời buổi quá khó khăn cho những người sử dụng đòn bẩy ở bất cứ lĩnh vực nào…

9 Likes

Chào bác Bill. Lâu quá mới thấy bác.

2 Likes

chào Bác Bill.khả năng cao nhiều ae cũng phải bán đi thời gian khó khăn vừa qua rồi Bác ạ !

2 Likes

Vâng. Chiết khấu sâu quá ít người có đủ niềm tin giữ đến giờ.

1 Likes

Chúc mừng bác Bill cùng các cổ đông

1 Likes

Cháu vẫn cầm y nguyên và theo dõi tình hình cty. Ai kêu lùa gà cũng kệ vì nó có phải bánh vẽ đâu. Hiện tại nó vẫn đi theo đúng kế hoạch :smiley:
Sắp tới tăng vốn bằng phát hành riêng lẻ. Sau đó sẽ là giải phóng xong mặt bằng và tiếp nữa là triển khai làm cơ sở hạ tầng kỹ thuật, tiếp sau đó là sẽ có tin cty nước ngoài thuê mặt bằng tại Kcn Kim Thành,… Xóa lỗ, phát hành 1:1 tăng vốn,… Ôm chặt và chờ đợi thôi :smiley:

3 Likes

Cháu may mắn vẫn giữ đc bác ạ :slight_smile:

lâu lắm mới thấy bác lên sinh hoạt ^^

1 Likes

Đúng rồi! Nhiều người gồng gánh nhiều khoản nợ quá vất vả! Ko trụ nổi diễn biến kinh tế hiện tại. Nói chung giai đoạn tới hạn chế việc đầu cơ đầu tư ngắn hạn vào các lĩnh vực, chú trọng vào sx kinh doanh dài hạn thôi. Mua nhà mua đất mà ko tạo ra đc giá trị thực tế trên mảnh đất đó rồi cũng bị nhà nước thu hồi với luật thuế mới (đánh vào đầu cơ sở hữu nhiều bđs cứ hình dung 1 năm trả thêm 3 - 5% thuế đất thì sao).

2 Likes

Thật ra các nhà đầu tư kỳ cựu, xuất sắc cũng trích ra khoảng tiền vào việc đầu tư “Mạo hiểm” thôi. Coi như có thế mất mát nhưng cũng ko ảnh hưởng gì mấy tới dòng tiền của họ …
CIG đại hội năm nay có vẻ minh bạch hơn :blush: chúc cháu vững tin và thành công.

6 Likes

Vâng. Cháu cám ơn chú. Cháu dùng tiền nhàn rỗi đầu tư vì vậy cũng không ảnh hưởng gì đến cuộc sống vì thế mà cứ ôm vứt đấy thôi ạ :smiley:

2 Likes

Lộ trình đúng như Bác nhận định rồi . Hướng tới mục tiêu xa hơn như kì vọng :smiley:

1 Likes

Đường dài mới biết sức ngựa hay :slightly_smiling_face: thời buổi này nhìn dài may ra gồng nỗi .

6 Likes

ô tưởng cụ rời f247 rồi

Tuy mình không đầu tư CIG nhưng cũng theo dõi, các cổ đông CIG cũng bầm dập quá, đang tăng rồi chúc mừng cụ nhé

1 Likes

Xin hỏi bác @Mr_Bin_G CIG kỳ vọng lên bao nhiêu ạ

1 Likes