CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Nay giá đẹp qua. E cũng đặt 7.1 khớp được ít. Cứ ngày nhặt một ít thôi bác

1 Likes

Thông tin về đối tác PHT vẫn kín bác Bill nhỉ

giá đỏ quá, có bác nào vào thêm được ít nào không,

1 Likes

Mới khớp một ít 7,2 nè bạn.

1 Likes

thấy pic ít hoạt động quá, vào lâu lâu cho nổi pic,bác nào có thông tin up cho mọi người cùng biết

Chuẩn bị giải phóng mặt bằng 66 hạ ở xã Thượng Vũ Kim Thành nhé

2 Likes

Cig nén chặt lắm rồi. Nén nốt tuần này nữa chắc thành siêu cổ luôn :smiley:

2 Likes

Rụng hết hàng rồi còn đâu nữa bác :joy: Số lượng người còn ôm chặt Cig chắc ko còn nhiều đâu. Mà đến khi mọi người quên em nó thì em nó lại phi như một siêu cổ nó mới vui :joy:

4 Likes

em theo Bác Bill con này rồi, lâu lâu vào cmt cho pic nổi mọi người trao đổi thông tin :grinning:, ngắn hạn thì kệ nó thôi, có ít tiền thì mua ko thì em đành nhìn vậy :sweat_smile: :sweat_smile:

Chắc những người theo chú Bill thì toàn cầm dài và ít bị rụng hàng chứ còn lại đa phần đánh lướt và đợi mãi nó ko chịu tăng thành ra rụng dần rồi :smiley:
Em là em ôm chặt luôn. Nhất quyết ko nhả cổ nào :smiley:

1 Likes

Nãy có ace nào mua được giá 7 không, mình thì được 1 xíu 7,12 - 7,13.

Mình mua hôm break xịt rồi, giá hnay hấp dẫn quá mà k gom thêm dc

1 Likes

có bác nào trót đu đỉnh 7.30 không vậy =))

Bác nhả là có ng lụm liền nhá… :yum::yum::yum:

4 Likes

Em đu 25.8k hôm nay đây.
Chỉ đc cái giỏi đu đỉnh :))

2 Likes

Vùng mua của 1 đội nào đó rồi! :grinning:

3 Likes

Giờ tăng cũng có bán đâu, nên giảm cũng ko buồn! Cầm dài là vậy, chờ thông tin từ doanh nghiệp ra thôi… đợt này nếu kéo thì chắc cũng về mệnh mới đi ngang chờ tiếp

9 Likes

DLG đánh cũng khó chịu y như cig
Gan lì cầm dài xem bao giờ mới về được mệnh

Chuẩn bị đi giải trình vì lại CE 5 phiên :rocket::rocket:.

2 Likes

Cháu ôm dài thấy nhẹ đầu hẳn. Cháu thấy toàn đè gom ở vùng giá 7.0 đến 7.3 nhưng hiện tại thì lực bán cũng cạn dần rồi ạ. Có muốn gom nhiều thì phải kéo giá lên chứ tầm giá như bây giờ mấy ai bán nữa đâu. Đã vậy những người đi theo chú thì toàn tranh thủ mua thêm rồi ôm chặt thành ra nó đã cạn lại càng cạn hơn :joy:
Cháu xem lịch sử thì hiện tại Cig đang đi vào cái đoạn y như tầm tháng 10 năm ngoái. Các chỉ báo nó gần giống hệt nhau trước khi phi một mạch 10 cây tím :smiley: