CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Chỉ có tranh thủ mua gom thêm chứ không có chuyện nhả đâu nhé :joy:

1 Likes

Bác Bill bảo rồi, cầm dài hạn được đâu có dễ , em thấy qtrong là tâm lý và bản lĩnh của các Bác thôi

1 Likes

dưới 7 nhặt tiếp các bác nhỉ

Mình mua ở vùng giá 7.x rồi. Hiện tại đang gom vùng giá 7.x thì khó mà mua ở mức giá dưới 7 lắm. Với xác định mua gom rồi ôm chặt thì giá tăng mua tăng theo cũng đâu vấn đề gì đâu :smiley: Mục tiêu dài hạn ăn bằng lần thì vùng gom có chênh nhau vài % ko quan trọng lắm.

1 Likes

Ngày nào mình cũng sẵn lệnh 7 nè bạn, mà có khớp được đâu. Giờ dưới 7 chắc khó, trừ khi sập giống đợt rồi, mà theo lời bác Bill thì …chắc mơ đi.

Nếu muốn mua giá tốt mã này thì chịu khó canh vì giá nhảy loi choi lắm, mình rảnh mở ra mà thấy bên bán sẵn giá tốt, mình mua ngay giá đó luôn.

Thực ra cầm dài thì nên rải lệnh theo từng bước giá sẽ an toàn hơn. Đấy là ý kiến cá nhân

1 Likes

Mục tiêu năm nay giá 1x, năm sau giá 2x rồi 3x thì giá 7 hiện tại là quá rẻ mà. Giá đang thơm như múi mít mà ko tranh thủ gom thì đợi đến khi nào nữa chứ :smiley:

1 Likes

Cổ này cô đặc, đã ít mà giờ thanh khoản ngày càng ít nhỉ, chắc hàng vào tay lái với tay Bác Bill hết rồi. Hihi, mình nhỏ lẻ xíu xiu nên túc tắc nhặt tích sản chờ gió đông.

:grin:
image

10 Likes

cig tiềm năng như nào vậy bác ??

vẫn tàu ngầm theo Bác, cổ đông lớn rồi, chúng em theo sau

1 Likes

Kệ nó thôi, hàng cô đặc gom bớt đi đỡ nhiều nhóm làm giá T+ :smiley: bữa nào setup game xong rồi tính luôn 1 thể…
Hnay cash chốt bên thị trường khác nó dư nhiều quá lại vứt ít vô CIG

6 Likes

dạ vâng, cũng vào tương tác trao đổi thông tin với mọi người chứ mua để đấy rồi Bác ạ :grinning:

Bác đọc post đầu tiên của Bác Bill nhé.

Đẩy thuyền nào

Lái đè giá ghê ha

1 Likes

BĐS KCN

9 Likes

Múc giá 7k

CIG liệu có gãy nền ko bác @Mr_Bill_G ah, hay là 1 cú rũ hàng chất lượng đây