Cii cần thêm thông tin

CII lái đánh bẩn nhất từ trước đến nay

Lái CII đúng bẩn. Nhưng kệ thôi. CII DN cơ bản tốt nên cứ múc để đó 3-6 tháng sau mở app chắc sẽ có quà.
P/s: Sáng nay còn ít lúa múc luôn cho đỡ sợ.

4 Likes

Ae đa số đi nhảy cầu hết rồi. Giờ còn lại mấy ông chơi tiền tươi lì đòn thôi. Hy vọng ko ai nhảy cầu nữa

Chắc vét máng nhiều quá mà ko đánh răng súc họng

Bình lọ chắc bận sóc lọ nên ae thông cảm =))))) hahahahaa

Bao năm nay bọn lãnh đạo CII vẫn cố tình đì giá CII dưới giá trị thực doanh nghiệp

Chờ nó xuống 20 ae mình xúc hết

Qúa thương cho mình và cũng như cổ đông CII hi vọng nằm gai nếm mật rồi đến ngày hái quả

Bình quên tắm, kệ cha này đi.
Vừa chửi lái tởm họ kệ k kéo cho sàn chất ngay 4 tr cp
Chờ vni hồi mới ok dc.

Lần đầu tiên thấy 1 cổ phiếu đánh còn ghê hơn penny, lãnh đạo Cii đuối thật, nhìn DGW sàn lãnh đạo lên tiếng mà học tập. Đúng kiểu nhà nước, dìm giá trị cho đỡ bị soi. Ảo diệu thật

kệ thôi anh chị em. Muốn tới đâu thì tới. Tài khoản cứ vứt đấy đi sắm tết thôi. Sắm mai sắm đào

3 Likes

Nếu chiều cái đống sàn bị bế đi hết thì xác nhận là đáy C2 và cũng là đáy của VNI

Ae còn thở nổi ko? Thôi ai lở đu đỉnh xác định quăng đó 2 năm sau về bờ. Mã cha cái tụi ■■■ đuổi cùng giết tận nhỏ lẻ

cùng lắm 6 tháng 1 năm thôi bác, cố gắng thở đều vào =))

Đúng rồi. Rất nhiều người ko để ý đến vốn hóa. Giá trị doanh nghiệp nếu mua đứt để thấy đắt hay rẻ.

Lái nó đánh như ma thế này thì còn mấy người nhìn gì bác. Doanh nghiệp ok hay ko thì ko nói, nhưng sau đợt này chắc vài năm nữa nói đến cii là người ta chửi như con luôn. :smiley:

mua CP bị bà con chửi cũng là 1 case để các bác làm giàu =))

có nhiêu xúc hết cii rùi…tiền đâu mà sắm…bùn

Thực tế, nếu giá giảm, thì Bình cũng chỉ k bán dc theo deal, chứ đâu có chết. Mà anh em mình đang ôm mới lõm (dù nhất thời).
Cứ để lái làm việc thôi. Anh em mình quan sát là dc rồi.

Lỗ cũng chỉ là trước mắt thôi, các bác ko nên bi quan quá. Cũng ko nên all in vào CP, nên để 30% tiền mặt phòng những lúc như thế này