Cii cần thêm thông tin

Một số thông tin về CII tôi cần đính chính lại cho sát với thực tế hơn. Thân!

45 Likes

ok

2 Likes

Tới luôn bác ơi

1 Likes

Nhà bao việc , thế mà bác chủ thớt vẫn phải xắn tay lo toan cho ngôi nhà cii, cám ơn bác!

6 Likes

Mai múc sàn được chưa bác

1 Likes

34.x-45.x-61.x…19-20/1…33_36

Ông quý này là thánh spam kakaa, nhưng rất được việc đấy.

Tôi PR mã nào cũng nhân 300%-500% như HTN NTC LDG LSS NBC VDS NTC SIP NBB …

Chỉ có CII tôi nhường cho mấy bố kia lập topic mà tan nát luôn. Phải để tôi.

23 Likes

E có đọc đc mấy cmt của bác nhưng ko hiểu chuyện. Nhờ bác có thể nói rõ hơn dc ko ạ. E cảm ơn nhiều

Hy vọng phiên mai thay đổi

Em sẽ lưu lại kiểm chứng xem sao! Hi vọng thay đổi phong thuỷ cho cii

1 Likes

Em thì không rõ mô tê ra sao nhưng CII thì đang có giá trị sổ sách tính tới quý 3 - 2021 đang là 32k. Vậy nếu bán cổ phiếu quỹ thoả thuận cho tổ chức nào đó dưới giá 32k có được coi là bán rẻ cổ phần CII không ạ? Có dễ vào cùng bác Cang không ạ mọi người?

Ông Tất Thành Cang nhận 10 năm tù vụ bán rẻ 9 triệu cổ phần SADECO - Tuổi Trẻ Online (tuoitre.vn)

5 Likes

Ủng hộ nhóm phó!

2 Likes

Vậy định nghĩa như nào về việc bán rẻ cổ phần cho tổ chức nào đó ạ?

Cứ vui lên đã vì dù sao số tiền mất đi trong 1 ngày cũng đang giảm. Nhanh cầm máu thôi.

Đầu tư có tầm nhìn, chỉ cần đi ngủ cũng giàu.
Đầu tư đôi khi cũng đếch phải vì tiền nữa.
Còn thiên hạ họ nhìn ngắn quá, chỉ nhìn đc hơn thua 15% trong vài phiên thì sao họ có thể lớn đc nhỉ?
Tư duy thằng trộm cắp vặt thì cuộc đời chỉ thế thôi.
Tư duy của Vĩ nhân thì cuộc đời họ cũng sẽ vậy.
Sắp tới đây vài năm siêu bơm tiền cổ đất sẽ còn tăng nhiều nữa thần thánh nữa, nhưng ko phải ai cũng ăn đc đâu. Phải có TẦM NHÌN.

7 Likes

Cám ơn bác, thật sự bác tâm huyết với Cii làm em cũng nhẹ lòng, F0 gặp quả cuối năm căng quá

1 Likes

cổ phiếu quỹ CII nó mua giá vốn bình quân 23.1 nên nếu nó bán dần dần vùng 4x thì vẫn ok ==> bán cổ phiếu quỹ có thêm dòng tiền mặt cho công ty làm dự án càng tốt, đây là tin tốt nhé.

6 Likes

Thị trường là 1 thiết bị chuyển tiền, từ kẻ thiếu kiên nhẫn sang kẻ kiên nhẫn -Warrent Buffet

3 Likes

Ko ak, đoạn đầu thì bác ấy đã từng nói tay to mua vào ở mốc 34,x-45,x-61,x
Vậy ko biết đến mốc nào đó có thể hỗ trợ đc ko