Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Ai bán đc đâu mà bán. Lái nó ăn chia với NN xong giờ đem hàng ra đè về 1x gom lại chứ nó có cho ai cắt lỗ đâu

đừng nói bi quan thế, 1x cho ông múc à. Nhảm nhí

Em cầm cii giờ lõm nặng quá. Các bác các cô chú cho em xin ít oxi với ạ.

Yên tâm đi tạo lập nó đạp nhưng giá trị thực sớm muộn cũng về giá đó

2 Likes

k biết sao chứ riêng tôi lại mong con CII này giảm thêm xíu nữa, để tôi gom đc càng nhiều cp của nó. h tôi đang tích trữ lúa, chỉ trực chờ lao vào thôi… hihi

1 Likes

Cổ đông CII vào cả đây. Tôi phải đích thân lập topic thì mới ra ngô ra khoai được. Cái nhà này việc gì cũng đến tay tôi!

2 Likes

Em thì không rõ mô tê ra sao nhưng CII thì đang có giá trị sổ sách tính tới quý 3 - 2021 đang là 32k. Vậy nếu bán cổ phiếu quỹ thoả thuận cho tổ chức nào đó dưới giá 32k có được coi là bán rẻ cổ phần CII không ạ? Có dễ vào cùng bác Cang không ạ?

Ông Tất Thành Cang nhận 10 năm tù vụ bán rẻ 9 triệu cổ phần SADECO - Tuổi Trẻ Online (tuoitre.vn)

1 Likes

Nhận định của các cao thủ nhé

Anh chị em vào topic mới, bỏ topic cũ này đi vì bị mất phông lông rồi, xui xẻo lắm

1 Likes

Tất cả những gì cần phân tích mọi góc cạnh, tương lai đều phân tích cả rồi. Chờ đợi bộ đội xuất kích thôi. Éo tin bán cổ phiếu quỹ dưới giá 45 nên cứ chờ đấy, FL 5 phiên thì trả CE cho các cậu 10 phiên!

9 Likes

ủa sao lấy ý kiến cổ đông mà không thấy gửi cho cổ đông mà kêu có 36% biểu quyết nhỉ, có bác nào nhận được phiếu lấy ý kiến ko vậy?

1 Likes

Nó gửi đi 100% nhưng cp rớt thảm nên chả ai muốn hồi đáp, chỉ có 36% gửi ý kiến hồi đáp thôi! Nên nó mặc định những người ko gửi về là ko đồng ý! :grinning:

1 Likes

Thế là phải đợi tới đại hội cổ đông à bác :grin:
Thôi đóng bảng đợi năm sau mở ra vậy, ko margin nên cũng chả call nổi, chơi test có ít vì thấy tài sản cũng lớn, BOT bắt đầu thu được mà mấy ông lái đánh kinh quá, đành vậy :smiley:

Ủa có thấy gửi gì đâu :smiley:

1 Likes

Bác mua sau ngày chốt danh sách thì làm sao nó gửi cho bác! :grinning:

Nếu vậy thì các bác đang góp 1 phần vào việc cii bị bán tháo như vậy rồi. Key này khá quan trọng mà lại không được phản hồi thì rõ ràng lỗi của chúng ta 1 phần.

2 Likes

Cục sàn bị lấy hết thì chẳng còn lệnh bán nào đâu.
Bửa nay, lễ thông xe cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận.
19/1/2022 Lễ Thông Xe
Tháng 3/2022 chính thức khánh thành.

1 Likes

qua nhà mới đi cđ CII

Nay là cây FL thứ 6 ae chịu đựng!
Cu cậu dautugiatri cầm chưa chắc bằng 1/20 khối lượng 3 ae bên nhà mình cầm. Cùng cầm cp như đã nói ở đầu pic có ng thắng có ng thua nên vẫn cứ phải bình tĩnh trong mọi hoàn cảnh!

8 Likes

Em tin ở tầm nhìn của bác!

2 Likes