Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Chuẩn rồi anh. Giờ thằng nào muốn chạy thì chạy nốt đi cho cổ phiếu nó cô đặc. Em đoán qua tuần lại có tin tốt cho đất thủ thiêm và CII. Trận này nhỏ lẻ mất hết hàng. Cay. :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

ngon quá bác uii

1 Likes

Ơ kìa. Hôm qua thấy 6tr giá sàn mà. Mang ra bán đi chứ các cổ đông dái bé

Trận đánh mới với sóng 5 dài vô tận mục tiêu lên 105k đã. Tài sản lớn giá này quá rẻ mạt

1 Likes

Cũng không nên nói bác BangBang thế bác. Đều là người lead bơm Oxy cho cổ đông CII. Cám ơn cả hai AE

3 Likes

Hắn margin cao quá làm ảnh hưởng đến cả những người đầu tư chân chính như tôi nên tôi bực. Những người như nó bị call margin ảnh hưởng đến rất nhiều người bác hiểu không !!!

CII hàng để đầu tư dài hạn anh chị em margin ít thôi hoặc KHÔNG MARGIN CÀNG TỐT.

Mục tiêu vốn hóa đạt 2 tỷ đô tương đương giá 170k/cp trong vòng 1-2 năm tới. Tầm nhìn phải xa mới ăn được siêu cổ

Vào đây góp vui thay phong thủy cho CII: Cổ đông CII vào cả đây. Tôi phải đích thân lập topic thì mới ra ngô ra khoai được. Cái nhà này việc gì cũng đến tay tôi

3 Likes

Im mẹ mày mồm đi tao còn cho tí sĩ diện!
Tài khoản trên của ai cần tao đọc tên ko mà dám nhận của mình! Mày lại chuẩn bị giết anh em CII lần nữa đấy thằng ngu!
Cút!

5 Likes

Bác giàu quá.
Bác đừng nói bác DetuA7 thế, hai bác đoàn kết dẫn dắt F0 bọn em có hơn không.

1 Likes

Đẳng cấp của bố tiếp nữa đây. Mày cháy tài khoản chết mẹ mày đi kakaka

kéo đc mấy cân trần nữa để e đu các bác :v

Tôi múc thêm hàng triệu cổ đầu tư dài hạn KHÔNG MARGIN mới đẳng cấp

1 Likes

tao đang nhờ tất cả các Room CII kết nối tao gặp mày!
Tao sẽ đứng trc mặt mày nên yên tâm!
Còn stop ở đây để AE CII đc yên!

7 Likes

Trông face mặt mũi, tướng tá không đến mức nào mà ăn nói gớm thật! Face cũng để ảnh con cái cũng là người biết lo cho gia đình đấy!
hẹn gặp lại nhé! :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Dừng lại đi bác. Chưa phải lúc gáy đâu.về đc đỉnh cũ 61 thì gáy

2 Likes

nếu đúng không phải tài khoản của nó thì coi chừng boker làm lộ thông tin , nên kiện chết mẹ nó đi , mình ghét nhất cái kiểu khoe TK này , trừ khi nào có ý đồ gì

Bác bỏ ae à. Sao lại hẹn gặp lại.

các bác cãi nhau làm gì, cùng đoàn kết đưa c2 đi lên có phải tốt ko

4 Likes

hẹn gặp nó chứ bạn!

Tôi gặp Phượng béo Bản Việt như cơm bữa. CII tôi xác định vốn hóa 2 tỷ đô mới xem xét bán hay giữ tiếp.

CII năm 2022-2023 chỉ nó là chơi được nhất vì điểm rơi lợi nhuận nhiều dự án lớn

4 Likes

Mấy a vừa giỏi vừa giàu mà sân si v? Kk . A nhớn cho tụi e noi gương chứ kk

2 Likes