Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

A hùng thường trọng a hùng bác ạ. 2 bác đầu tư đều có tầm nhìn kính nhau là điều a hùng nên làm kk

1 Likes

Vì những thằng như Ngọc Anh margin kiểu đó gây ảnh hưởng cho những người đầu tư chân chính. Không chửi cho nó chừa nó giết thêm nhiều người đấy.

chính ông vừa rồi cũng là nạn nhân của những thằng bị call margin như nó đấy, ở đó mà còn bênh

2 bác cứ nói nhau ! Không khéo sau này lại là bạn thân đấy! DetuA7 và cophieugiaitri ạ!

Ngọc Anh với nick ngotanh bên f 3 1 9 là 1 hay khác nhau bác?
Oải mấy ông siêu mg ghê. Có mấy k lẻ mà cũng bị banh xác lây

ko biết bác đánh giá phân tích CP tốt ntn , nhưng thấy các ứng xử của bác trẻ con quá , để cho ndt họ đọc thông tin trên diễn đàn cho yên lành

Thôi nào, các cụ nhường nhau tí đi, ai chả biết tài sản ngầm CII lớn vốn hoá 2 tỷ đô là trong tầm tay thôi. Dĩ hoà vi quý đưa CII trở về giá trị thực trên 100k

Câm mồm đi thằng ■■■ này, chung tàu với mày bẩn tk t đấy. M hiểu từ margin ko, m bảo m ko margin đi ít nhiều gì cũng có, m câm mọe mồm cho vừa

vừa rồi nó sàn cho 7 cây loại mày cũng hộc máu mồm mà còn bênh mấy thằng margin cao. Bố mày múc hàng triệu cổ CII đéo vay 1 xu

bố khỉ đang khích tướng để a e khoe tài khoản ra xem thế nào đấy! Nó sợ mình úp bô đầu nó! :grin:

Ơ ae mất đoàn kết thế

1 Likes

Tôi vào đây chỉ chửi mấy thằng margin cao cho chúng nó chừa. Vậy thôi. Bye

1 Likes

Bao ngày sàn không sao, giờ được cây CE ae đấu tố nhau là sao. F0 vào Pic nó cười AE cổ đông cho các bác ơi

1 Likes

Giờ không muốn cãi nhau với chim lợn nữa. Đứng dưới tàu ngơ ngác nhìn muốn lên tàu lắm :grin:

1 Likes

Hai bác đều cao thủ, nên tĩnh cho anh em CII bình tâm. Tranh luận chuyên môn thôi để giải bài toán CII
Bác cổ phiếu giá trị cười trên sơ sẩy của người khác cũng không đúng
Toàn anh em 4x, cãi nhau thế không hay ạ
Em có ý kiến đóng góp.

5 Likes

đề nghị anh em bình ổn tâm lý có chơi có chịu cii đánh như đường cao tốc trung lương uốn lượn đề nghị anh em ko đi vé chui ko margin 1:1 tuân thủ tuyệt đối tiền thịt thì chơi chúng ta là nhà đầu tư giá trị đừng mồm hô đầu tư tay đánh kiểu đầu cơ đi đêm lắm có ngày gặp ma tự hại mình hại người ck là trí tuệ ko phải cờ bạc may rủi anh em có thể đánh lô xiên 6h báo cho nhanh nếu thích may rủi. còn cứ kiểu đánh bố láo ăn cắp ăn dc chỗ này lại trả chỗ khác hại sk tài chính và tinh thần.

2 Likes

Ok bạn, mục đích là phân tích, chia sẻ, đồng hành cùng nhau.
Xa hơn nữa Đại hội cổ đông có thể gặp nhau!

7 Likes

nãy giờ chỉ bố này nói đúng ý tôi. Miệng hô đầu tư mà chơi cả margin 3-7, 2-8 làm báo hại bao nhiêu người chơi tiền thịt

Nếu bây giờ ko ngồi cùng nhau đc thì ai ở nhà nấy, kết thúc câu chuyện tránh làm loãng pic và mất hóa khí giữa các cổ đông. Nói qua nói lại mọi ng đánh giá cũng ko hay các bác ạ

1 Likes

Trời ơi,bác lại gây chiến làm gì.Ng quân tử đi bác.Bác có nhà riêng rồi thì ở nhà mình đi.Detu anh 7 đâu làm gì ảnh hưởng đến cổ đông cii.Chúng tôi vẫn thích bạn ấy,thích cả bác nữa.Khổ quá.Hoà bình đi.

3 Likes