CII - Cổ phiếu kì vọng và sự fomo điên cuồng của NĐT

Yếu tố ct nhìn về ngắn hạn thì có vẻ căng. Nhưng sự thật là còn 51 lô đất Thủ Thiêm sẽ đấu giá tiếp sau tết âm. Vì vậy bác ấy nắm giữ tiếp là có lý do, trước sau gì đất Thủ Thiêm cũng sẽ thiết lập mặt bằng giá mới, và việc CII có lợi nhuận trong năm 2022 là điều chắc chắn, 2 cái BOT đã có lịch thu phí từ tháng 4/2022. Vùng giá 25k là vùng chân sóng của CII, rất khó để CII gãy mốc 2x vì sóng BĐS vs đầu tư công vẫn chưa kết thúc.

1 Likes

a còn lưu lúc bác lai 52 ty k nhỉ để nhìn cho có động lực mình mất 3-4t thấy thưởng nhiều

Chào ae cii nhe

Khổ thật sự,nhiều bác hoảng loạn cầu cứu nhà báo BH.BH viết trên Facebook cộng đồng chửi những ng mua CII ngu nghĩ mà chán.

Không margin mà không kỉ luật cutloss, lỗ 30,40% không cắt, sớm muộn cũng rời bỏ thị trường. Mấy ô bđs lãi nó toàn thu chênh ngoài, chờ đấy mà nó cho cổ đông mút, ảo tưởng vừa thôi, ở đó mà đếm cua

1 Likes

Nhìn lại bảng giá cổ phiếu quỹ của CII đã gom. Bán dưới 36k/cp thì CII còn lỗ chứ đừng nói là lãi.

1 Likes

Bạn ko biết roiif, room ngotanh hiện có 8xx thanh viên nhé

1 Likes

Nó bán được đất nó cũng làm sổ sách chia nhau cả. Làm gì có tiền đẩy vào lợi nhuận công ty cho cổ đông nhỏ lẻ. Chờ đấy mà tăng. Toàn đếm cua trong lỗ rồi tính tiền.

Bớt lời đi, CII vay trái phiếu tè le để làm dự án. Giờ đến lúc thu hoạch thì phải buộc phải lên, nghĩ ai cũng rác mãi chắc.

1 Likes

Ah mình tưởng hỏi ■■■■, mình ko dùng tele

còn lô 4-8 và 3-6 nữa. còn nhiều đất lắm

Nhóm này của bạn Anh có thời em tôi cũng vào khi đó có ít thành viên, nhiều ng hoảng hồn chát sau trận 15.12. Hình như cũng cỡ 23 tr cp cơ đấy, mạnh lắm.

khi nó quay đầu giảm tại sao ko chốt giá luc 37. để giò mua lại chả ngon hơn à

1 Likes

Qua bức thư mà tay chủ tịch gơi mang hàm y là chung nó đ â cover lai hang rôi

Đến hạn chót cũng phải gửi thư chúc Tết thôi, cũng không nên fomo lúc này với CII

gà em đi chạy xe ôm tiếp đây =))

xóa app bác ạ =)))) hàng nào của em cũng rơi ko có điểm dừng

hô hào gào thét cho lắm vào-chết nhà đầu tư đu đỉnh,lũ ■■■ lùa gà

Thất đức

Bđs giảm vì chính giá của chúng đang giảm hay nói cách khác giảm do tâm lý đám đông