Cii - ngày mai tươi sáng

Thị trường hôm qua có vẻ giảm quá đà, cổ tốt xấu giảm cả

Hôm nay giảm mạnh đầu phiên có khi hay

Up

Còn cái gì nữa mà kì vọng về cii, lái ăn no rồi bỏ rồi, chỉ còn ae ngồi chơi vs nhau nữa thôi

Mình đầu tư chứ có đầu cơ theo lái đâu

Cầm cự nốt đến bctc xem thế nào.bán như kiểu cty sắp phá sản đến nơi vậy.

2 Likes

Chắc nằm đây thời gian mới chạy được

Để xem phiên mai đóng nến sao nhé… nếu có con chuồn chuồn bay lên thì phi nhanh thôi. nay cạn cung rồi.

1 Likes

đang vùng hỗ trợ MA 25 rất mạnh và trend tăng. các bác ko cần bi quan quá nhé… chán nản sợ hãi là đáy rồi. phiên mai là phiên quyết định.

3 Likes

BĐS tăng giá liên tục thế này lo gì cổ BĐS giảm

1 Likes

CII đội lái ăn một mình, ko chia ae gì hết

Theo lái nhảy không kịp ăn đủ luôn, đánh 10 trận, thua 1,2 trận tính ra vẫn thua, cứ đầu tư dài hạn thôi. Lái chỉ đánh lên trong vài ngày hoặc giỏi lắm 1 tháng rồi chạy, mình theo không nổi.

1 Likes

Nga khẳng định không muốn lật đổ chính phủ Ukraine - Zing - Tri thức trực tuyến ngưng chiến rôi mai bay

1 Likes

Bay, CK thế giới bay cả rồi

Đầu tư Chứng khoán và BĐS tránh rủi ro lạm phát, đầu tư CP BĐS đạt cả 2 điều này

1 Likes

Lực cầu cuối phiên của CII hơi kém nhưng sẽ là bất ngờ cho các bác ngày mai. Mình dự đoán CII sẽ lên 32k. Một con số rất đẹp.

2 Likes

Hôm nay thì ngon rồi, dầu giảm mạnh, CK thế giới tăng quá mạnh, chỉ số DAX còn tăng trên 1.000 điểm

1 Likes

Đại gia công nghệ cũng lo tìm đất

1 Likes

CII nay cạn vol… anh em còn hàng không?

2 Likes

Hàng e ở ngoài đảo xa.ngoài này hơi xa bờ tí nhưng được cái yên tĩnh.sóng to gió lớn cũng k ảnh hưởng đến e được.kaka cứ ngủ 1 giấc cuối năm tận hưởng thôi

2 Likes