Cii - ngày mai tươi sáng

Mình khóa sổ xóa app rồi bác ạ. Gửi tiết kiệm thì 3 - 6 tháng, 1 năm, mua đất thì để vài năm, ôm cổ đất + đầu tư công ngon mà nhìn theo phiên chi cho mệt

1 Likes

Phải lỳ, điếc đợi mấy ngài rũ hết đu bám mới phi dc

2 Likes

Đầu tư dài hạn lo gì sợ lỗ

1 Likes

hahaka…sắp về bờ… đừng manh động…

1 Likes

Chính ra mấy ô đất đẹp không bán vội, cứ để đó lâu giá lại ngày càng tăng

1 Likes

E ở ngoài đảo vĩ độ 60 nhé.các bác đến đón e nhé.ngoài này cô đơn lắm.e hết tiền trung bình giá rồi.buồn lắm.

2 Likes

Bác máu quá all in à… chờ thêm tgian đi ko lâu đâu…

thế đứa con nghẻ NBB liệu còn tiềm năng không anh em???

1 Likes

Giờ thì chỉ còn biết chờ thôi chứ làm sao nữa bác.e thì k giỏi đánh lướt chỉ biết ôm và lỳ đòn thôi.:))

1 Likes

Nó cũng cùng dòng mà

1 Likes

CII và NBB quá rẻ, chẳng lẽ lại bỏ hàng rẻ?

2 Likes

Thực tế thời gian này cổ BĐS gặp khó tí do chiến tranh nên 1 số mã hàng hoá, dầu khí, thép hút dòng tiền. Nhưng về trung và dài hạn thì cổ BĐS sẽ lên nhanh và mạnh hơn nhiều

1 Likes

thực ra bh nó đang rẻ nhưng mà định hướng của công ty làm cho nhà đầu tư chưa thấy lợi nhuận nên chưa chạy được

2 Likes

Thị trường mãi thế này nhiều lúc anh hùng cũng nản chí. Đành chờ đợi vây

1 Likes

Vứt đấy rồi xách ba lô lên đi bộ như anh Lê Khả Giáp.cuối năm về nhà được 1 trải nghiệm thú vị,1 thân hình săn chắc và 1 mớ tiền lãi chứng khoán.hehe.chứ ngày nào cũng mau nó phi với tăng tím tái mặt mày thì mệt mỏi lắm a

2 Likes

CP Đầu tư công được khuyến nghị mua trong tháng 3

1 Likes

chán nản là đáy…hưng phấn là lên đỉnh khi chúng ta cảm thấy tuyệt vời thì là lúc mọi việc kết thúc.

1 Likes

Có lý lắm, nhiều lúc chán nản bán đi nó lại lên.

1 Likes

Cái vụ chán chịu không nổi nữa mình dính mấy phát rồi, bán xong nó lên ầm ầm. Tốt nhất lúc nào chán thì đi chơi hoặc làm việc khác.

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/03/nhan-tin-vui-tu-dam-phan-nga-ukraine-dow-jones-tuong-lai-tang-400-diem-773-940568.htm

Chắc cuối tuần các nhà đầu tư sợ rủi ro nên bán tháo mạnh đây mà

1 Likes