Cii - ngày mai tươi sáng

Hôm nay máu đố đầy sàn mà CII thế này cũng tốt rồi

1 Likes

Anh em cắt lỗ hết chưa? Chắc mai lại sàn rồi

Giá này mà cắt gì nữa

1 Likes

khi nào VNI về mức này thì lại mua là ok. Mua và chờ 2 năm sau vậy. Ông Lã Giang Trung: Thị trường đã vào downtrend, VN-Index có thể giảm về 950 điểm | Vietstock

2 Likes

Mai kê lệnh bán sạch. Thị trường này còn toàn tây, lái và tổ chức. Chơi với các đối tượng ý mà vỡ đầu.

Dig vs cii là 1 đội đấy

Mình bắt đầu thấy quí cái phong cách của anh Tuấn rồi đấy. hẹn gặp DIG vào thời điểm thích hợp

Nhà đầu tư chiến lược lỗ à

4 Likes

Ông CII khôn nhờ, đúng lúc giá cp rớt thảm thì chuyển đổi với giá 25,6k. Giá cp kết phiên hôm nay có 19.7k mà giá này đâu đã phải là đáy. Nếu VNI cán mốc 950 điểm thì còn thảm nữa. Lãi quí 1 chủ yếu là do thoái vốn cty con. Mai kê lệnh bán 90% cho lành. Giữ 5% làm kỉ niệm.

Lỗ nặng vẫn bán à. Bán xong mua thằng khác lại lỗ thêm

1 Likes

Mình cắt lỗ mà bạn. CII giữ lại 5% làm kỉ niệm, chờ cơ hội sau vậy. Sáng và chiếu nay mình giải tán 60% rồi. Mai cho đi nốt . Còn sẽ căn lại để mua lại vào thời điểm thích hợp : HPG, DGC, VGC, DPM, GEX…phải tính toán lại tiền đã bạn ạ. Trận này TK âm 55%. Coi như bỏ đi thôi chả vấn đề gì cả

1 Likes

Mua vì cái gì thì bán vì cái đó, mong các bác vững tâm

1 Likes

Hơi đâu nghe chuyên gia xạo loz

Năm ngoái mà

CII đang lên đấy, bán đi mua Gex. Goodluck

Mày hay ăn cứ.t thay cơm đúng ko con? Loại mày đàn ông mà mồm mép leo lẻo ba phải như 1 thằng tiểu nhân hèn hạ cặn bã của xã hội. Lịt pẹ cái mồm mày từng hô kinh lắm cơ mà, 500k ko bán cơ mà con cẩu súc sinh ?

1 Likes

Hy vọng các chú làm chuẩn

Mấy thằng ch.o tao lao, tối ngày lên báo để đi lùa gà để nó cắt tiết…

Hay

1 Likes