Cii - ngày mai tươi sáng

giá này để hưởng cổ tức luôn chớ bán gì nữa

2 Likes

Giờ này ai còn cổ thì chỉ có ôm chờ hoặc mua thêm dần bình quân giá. Nếu bán thì chắc từ sau ko dám mua lại cổ nữa, bỏ CK luôn

2 Likes

CII vẫn trụ vững

bao giờ chia cổ tức hay lại nợ sang năm??

Ko đâu như Việt Nam, cổ phiếu được bán như giấy lộn. Toàn nhân vật ko phải nhà đầu tư

Kkk thật khó hiểu. Thôi rẻ thì mua thêm vậy

1 Likes

Nói về độ tàn ác thì cá mập Việt là số 1…

1 Likes

Đợt này tàn sát khủng khiếp, ko khác bom hạt nhân. Nhưng đây có thể là cơ hội tốt cho F0 nào lỡ sóng năm ngoái

Kệ nó mình ngâm đây 5 năm luôn coi nó có ngóc lên ko kkk

1 Likes

Giá này thì quăng đó cho rồi

Thủng 1.200 coi như tèo

Ông bán hết rồi thì đi chỗ khác đi. Toàn doạ a e cắt lỗ ko à

Ông nên giữ liêm sỉ, tuần trc ông còn hô hào 300k,500k. Mạng là ảo nhưng vẫn đánh giá đc con người qua lời nói.

Anh em CIIer còn lại hãy kiên định, cố gắng lên, hãy nghĩ về tài sản của nó, thị giá chỉ là nhất thời. Anh A8

3 Likes

Còn con nào đáng giữ 10 năm như CII đây em. Anh A8

1 Likes

Khi nào họp đại hội cổ đông mình gôm lại uống cafe làm quen cui vẽ các bác

2 Likes

Đúng là tôi có kì vọng là giá sẽ tăng ở mức đó. Nên tôi mới mua thêm và cũng muốn mọi người có tiền như tôi thôi. Nhưng anh em trên này phản biện tôi thấy có lí: doanh thu ít mà lãi hơn 700 tỉ là do thoái vốn ở 577 không phải do kinh doanh. Mác công ty nhà nước lo ngại sẽ tuồn lợi nhuận cho cty sân sau…ông đọc lại ở phần phản biện của anh em ở đoạn trên nhé. Tôi nói tôi mua chứ chả hô hào ai cả. Cũng không úp bô ai, khi tôi bán up ảnh rõ ràng lên. Tôi bán giá có 18 để mua cp khác

Ông đó bán hết là khỏe rồi á bác, khỏi vô đây nói linh ta linh tinh nữa. 2 hôm nay Cii được tổ chức + tự doanh gom mạnh

1 Likes

Từ ngày 22/3 bắt đầu bán cp quỹ tới giờ, tổ chức + tự doanh gom hơn 10 triệu cp Cii rồi

1 Likes

2 hôm nay cii ko nằm sàn nữa, khả năng đang tạo nền chờ vni ko rơi nữa là về giá trị thật của nó. Với giá 2x tụi VIAC ko thèm bán dù 1 cổ, lãnh đạo công ty cũng ko đăng ký bán tiếp cp quỹ dù đang thiếu tiền thì cái ông hô hào mạnh nhất lại vác hàng giá bán.

2 Likes