Cii - ngày mai tươi sáng

Cái thằng nhãi ranh hungmanh1 ngay từ đầu nghe cái văn phong của nó là tôi đã thấy chối tỉ rồi. Hồi trước tôi chửi nó thì các ông còn nhảy vào bênh với tung hô nó lắm cơ, còn bênh nó bảo nó là phân tích cũng là tốt, cho ae có thêm niềm tin nắm giữ. Nhưng cái căn bản là thằng này nó phân tích đâu có đúng, mà toàn nói luyên thuyên ba hoa chích choè, thậm chí cái cơ bản đọc hiểu bctc Q1 là cii lãi hơn 700 tỉ phần nhiều do thoái nbb nó cũng lơ mơ ko biết, lúc tôi nói thì nó mới ậm ừ này kia, nó còn hô Q1 lãi mấy trăm tỉ thì Q2,3,4 phải lãi cả ngàn tỉ, tiền cặk đâu ra mà dễ thế, hôm đhcđ tháng 4 chính tay bình còn nói Q2 khả năng sẽ ghi lợi nhuận ít hoặc lỗ. Mà cái thằng này nó toàn mõm chứ có cái vị đéo gì mà dám thò mặt ra đi đại hội mà biết đc cái đó. Nó hô ae húc múc xúc , cp 300 500k liên tục xong giờ bán thì quay ra nói tiêu cực rồi chối bay chối biến là ko hô mua bán gì, bố cái loại cẩu lợn như nó giống y cái thằng detua7 aka bang bang, tính tình lươn lẹo phản phúc, dã tâm đê hèn mồm hô ae mua còn tay nó kê lệnh bán thoát hàng

1 Likes

Giai đoạn lình xình giá 30 - 35 Viac cũng ko bán 1 cổ nhé bạn, tầm nhìn của họ đã đặt lệnh bán là phải bán cho đáng

1 Likes

Có thể giai đoạn đó viac kì vọng giá tăng thêm 37 38 hoặc 40 42 thì mới bán. Chứ còn bây giờ cá nhân tôi nghĩ nếu quay lại vùng giá 28 30 32 35 thì khả năng cao là viac sẽ ra hàng ở vùng 30-35. Vì đợt sập này ko ai có thể lường đc rằng nó khốc liệt như bây giờ, kể cả họ

2 Likes

Từ ngày 1/3/2022 nhà đầu tư dễ bị upbo, thị trường trong giai đoạn này giảm mạnh. Giờ phải kết thúc

2 Likes

cho mình hỏi chút,nếu họp cổ đông lần 2 ko thành thì ko chia cổ tức nữa ha b

2 Likes

Dhcd mới quyết đc bạn.
Anh em kiên nhẫn, đừng bán giá rẻ mạt. Anh A8

1 Likes

Kiểu gì cũng thành thôi, ko lần 2 thì họp lần 3.

Nhiều nhà đầu tư cá nhân 2 tuần qua đã bán mạnh Bluechips khiến thị trường giảm thêm khi kiên nhẫn đã cạn, đầu tư ngắn hạn vẫn chết, tự làm khó mình.

1 Likes

cầm con nào thì oke chứ cầm con này thấy lo lo b ạ

1 Likes

Để mà phải lần 3 mới họp đc thì xác định ko bao giờ ae về bờ với con này đc. Lần 3 họp chắc chắn nó sẽ nợ cổ tức tiếp, 20/5 này mà đại hội huỷ thì ae chờ sóng hồi vni mà thoát hàng dần chứ ngồi mà mơ mộng về bờ trong khi cái đại hội tổ chức lên xuống còn ko xong

2 Likes

Ưu tiên giải ngân đầu tư công

Thế tôi bán nốt thôi. Chả hi vọng gì ở cp này

Vậy bán đi thôi

2 Likes

Thanh tra ngay mấy CTY Chứng khoán, hạn chế các tổ chức này KD thì thị trường mới ổn đc. Các ông biết thông tin trc chơi kiểu gì chả thắng

Em vẫn cầm đây. Kệ ai nói gì.:kissing_closed_eyes:

1 Likes

Minh bạch hơn rồi

Ok bác. Hy vọng tươi sáng trở lại

Bình đẳng

Sau một loạt thông tin tích cực từ thị trường thế giới và trong nước. Hy vọng hôm nay ko bị đảo lộn lung tung

hôm nay tím rồi

2 Likes