Cii - ngày mai tươi sáng

Chúc mừng! :grinning: đi đâu rồi cũng quay về bds

1 Likes

Chưa thấy anh em nào chia sẻ tin hot ở cuộc họp cổ đông nhỉ.

1 Likes

Anh em ít đi họp quá, nên không thấy chia sẻ nhiều tin tức trong đại hội. Tôi đọc thấy các tờ trình được thông qua hết, trừ vụ esop. Không biết bà con hôm nay có ai hỏi tại sao không điều chỉnh kế hoạch năm 2022, vì lợi nhuận quý 1 gần như đã đủ. Họp ĐHĐCĐ CII: Hủy trả cổ tức tiền mặt các năm trước, thoái vốn để trả nợ

2 Likes

cố gắng xem để anh em nắm được vì cii nó vừa nhà nước vừa tư nhân lên nhiều trò

1 Likes

con ngưoi sinh ra ai chẳng muốn phấn đấu hết đời có khi chẳng có miếng đất, đây cii nó bạt ngàn mà giá cổ như đổ đi

1 Likes

Làm quả rực rỡ chưa ae nhớ chốt đúng nhịp nhé hold to die đấy

1 Likes

Cứ phải có người như Nhân Louis nó xông vào là sợ ngay. HQC đấy, đổi mới ngay.

1 Likes

Hôm nay là ngày cổ phiếu giá rẻ về TK mà thị trường ko bị bán mạnh, chứng tỏ các nhà đầu tư có ý định nắm giữ lâu dài đối với các cổ phiếu với mức giá như hiện nay

1 Likes

Cii giá này quá rẻ, sáng nay mình mới chạy bộ ở thủ thiêm, thủ thiêm siêu đẹp, minh không đủ tiền mua đất thủ thiêm thì đầu tuần sau lại mua thêm ít cii vậy

3 Likes

Hôm wua tôi đã lên tàu CII mục tiêu giá này cuối năm x2

3 Likes

Bạn nói đúng đấy. Khu Thủ Thiêm là 1 khu vô cùng đẹp ở TP.HCM nó gần với phần lớn các quận. Không phải tự nhiên mà mấy công ty đấu giá với mức giá cao vậy đâu.

4 Likes

Anh em ở pick có vẻ đông hơn.:joy:

1 Likes

Cii vùng giá này thì phải đông thôi bác, có người thì vui vì mua được giá tốt, còn có người phải cắt lỗ thì vào cà khịa, ae nào tbg thì im lặng nghe ngóng, nói cho cùng cii cũng có giá trị của nó chứ nếu không có làm gì có ai quan tâm

1 Likes

Chuẩn nè bác, giờ có đấu giá lại thì giá cũng không hề rẻ

1 Likes

Thị trường thế giới cũng giảm sâu rồi tăng là bình thường, làm giá CP thì ở đâu cũng có cả. Việt Nam cứ hay thắc mắc làm gì.
Đầu tư thì cứ đầu tư

1 Likes

Thôi thôi mày im pẹ mồm đi, mày yên vị bên 319 mà lùa gà, loại mày nhảy vào bắt giá 19 20 giờ lại nổ như bom để ae fomo lên 23 24 cho mày chốt lời chứ tao lạ đéo gì mấy cái thằng mất dạy đểu cáng như mày nữa. Bên 319 lập pic hô lnst 1800 tỉ bị chửi cho như ch.ó, giờ lại tạo nick mới qua đây la liếm à thằng cẩu.

Ơ cái bác này, mình có tham gia cii mấy lần và đoạn này thấy giá đẹp nên mua, còn bạn nói ai đó bên 319 thì tìm người ấy mà nói, tôi thích cp cii thì tôi mua, thấy ae bl thì tôi vào bl cho vui, còn cp bác nào thích cầm t+ thì cầm thích cầm dài thì cầm dài ai cấm được chứ, còn bác không thích thì bác đừng mua, chơi chứng mà cay cú , bó tay

1 Likes

Mình cũng không có thông tin gì, thấy cp nó khỏe thì mình lên thuyền thôi, mình thì không thích cp đứng im ăn cổ tức, lên lên xuống xuống vui hơn, ae nào có thông tin thì cập nhật cho mình biết thêm với

1 Likes

Chuẩn nè bác

1 Likes

Anh em cứ cùng cầm cii đồng hành là vui rùi.

2 Likes