Cii - ngày mai tươi sáng

Còn ai ko đồng hành nữa thì bán. Đừng bán xong quay ra nói xấu ảnh hưởng anh em ngồi trên tàu.

2 Likes

Bác này nói chuẩn nè, mình mua cp mình vào bl với mn cho vui chứ ai lùa gà lùa vịt gì chứ, có khi chính mình là gà cho các bác lùa ấy chứ. Lúc cii giá 40 50 tôi còn mua huống chi giờ này giá 20 chẳng lẽ lại không được khen ngon, giá này mà chê thì lại hơi dở đấy

3 Likes

cứ cho nước ngoài nó mua khi mở cửa thì cho nước ngoài nó làm chủ vì vốn hoá không bằng miếng đất đấu giá của THM, đuổi cổ hết lđ làm hại cổ đông ăn từ trái phiếu đến cổ phiéu đẻ cổ phiếu xuống dốc khoing đỡ còn bán ra

1 Likes

Công bằng mà nói thì ld cii cũng ổn mà bạn, nếu không làm gì tích góp được đất ngon cho mình có lý do để đầu tư chứ, nếu đất thủ thiêm mà còn đầy đủ thì thật sự ngon vì nó là đất sạch, hạ tầng hoàn thiện

2 Likes

Đúng rồi nè bạn, ngắn hạn mà nói ld bẩn thì hơi không khách quan. Nếu thực sự cii còn các lô đất thủ thiêm và có kế hoạch để triển khai dự án hay khai thác hiệu quả thì cii rất ngon, còn nếu xấu thì giá này cũng không phải lo

2 Likes

vài bữa nữa nó bảo liên doanh bán hết thì cổ đông lại vỡ mộng, lđ nó chẩng cho mình ăn đâu, góp nhiều cho nó ăn đến lúc chia thì đợi đấy, lên cũng ko tham quá được

lđ tốt ko bao giờ để giá vọt xong lại sàn la liệt

Vẫn câu hỏi như bên g kia, theo bạn cii giá bao nhiêu thì có thể mua được hay là ko nên mua cii

1 Likes

Theo tôi nghĩ anh em đầu tư vào cổ phiếu nào đó thì nên chia sẻ những thông tin (nếu có), hay những góc nhìn của mình qua đó anh em cùng có những cơ sở tốt hơn để ra quyết định đầu tư. Bữa giờ tôi thấy bạn @nguyenngocdiep có chia sẻ nhiều lần về việc bạn không hài lòng với ban lãnh đạo, nên nếu được bạn có thể chia sẻ kĩ hơn với ban lãnh đạo thế này anh em có nên đồng hành cùng CII không?

3 Likes

nếu bảo còn lô này lô kia thì lộ quá, mờ mờ ảo ảo ngi ngờ ae mới có ăn

2 Likes

về tài sản chẳng có công ty nào trên sàn bằng cii: với mấy nhà máy nước, trạm thu phí, dự án làm đường, đất thủ thiêm, chung cư cao cấp… quá nhiều nhưng giá chỉ bằng 1/5 vef có mỗi miếng đất giảng võ

1 Likes

Mai thị trường lại có lý do để nhà đầu tư hào hứng giải ngân

1 Likes

Các lô còn lại đã đủ pháp lý rồi bạn nhé

thế thì tốt nhưng sao họp ko giải trình và vó bái cáo mà laps lửng là đất trung tâm tp hcm

1 Likes

đất đắt nhất cả nước

1 Likes

chỉ cần 1 nhà máy nước thì 1 năm đã ăn không tài nguyên vài trăm tỷ

1 Likes

cứ bơm nước có tiền thì lãi hơn cả buôn ma tuý

1 Likes

nước ngoài nó vào mua chưa đến tỷ đô nó mua hết mình có tiền cũng mua luôn

1 Likes

giá cii quá bèo bọt

1 Likes

vừa rồi chắc do cả bọn phá hoại thị trường lên cũng xuống nhiều,